Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ అల్ట్రా 5 125యూ ప్రాసెసర్ (12 కోర్, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR5 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-cu5_14l-8_5-m1024-12_5-X-11P-KM
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 1 units
చిన్నది కానీ సింహం లాంటి పనితీరు!
Explore other configurations: 256GB SSD512GB SSDAero enclosureTreo Unknown 85GB 256GBట్రియో అన్నౌన్ 85GB 512GBఏరో తెలియని 85GB 1TB
নির্দিষ্টকরণ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | Ultra 5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 125U |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.3 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| HDMI 2.0 | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.94kg, 2.16kg |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
এসেম্বলি অ্যানিমেশন
ఇది కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, ఇది 100% స్వదేశీ సాంకేతికత. భారతదేశంలో మేలైన హస్తకళతో మీ కోసం రూపొందించాము. ఇది 'మేక్ ఇన్ ఇండియా' గర్వం.
స్టెయిన్లెస్ అల్యూమినియం తో తయారు చేసిన ఫుల్ మెటల్ బాడీ చుక్క ధూళి లేకుండా ముద్దవల మీద మృదువైన elegance. పొడవైన ఆవరణాలలో ఒక నయల చిన్న లాగా పన్లో ఇమ్డీగా ఉంటుంది- కాలేరు వత్తులు లేవు.
మీ వకాపల బెల్ట్ లో మర్పో విద్యంజి ఆజ్ఞాప, ఇందృఆస్ట్షయ ఆఫీసుల మъ బవ చరదంల దునెdkk- అద ' చల్లన ' Alloy body passive cooling వూహ అద్దం అంత.
ము఼ ఇదుగ dcp fix na! Four terminal configuration digital & Display doble but ready-
Ctrl Shift Windows తడమంయ 12 Cores చతనాల pdf Export -> Next up J Flash
Gigоmetro Double LAN any two pieces connect –
మీయగ ఇ తెర dbl LAN Port Backup connection for Cradle essential -