Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ ಅಲ್ಟ್ರಾ 5 125U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR5 RAM, 128GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ
SKU: Treo-cu5_14l-8_5-m128-12_5-m-11V-0
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹52,500
₹63,000
/ $540
ಚಿಕ್ಕ ಆಕಾರ, ದೊಡ್ಡ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ – ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕೆಲಸದ ಒಡನಾಡಿ.
Explore other configurations: 256GB SSDAero enclosureಟ್ರಿಯೊ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ 85GB 256GBಏರೊ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ 85GB 128GB
விவரக்குறிப்புகள்
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 14ನೇ |
| ಸರಣಿ | Ultra 5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 125U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.3 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI 2.0 | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.42kg, 1.65kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
ನಿಮ್ಮ ಕಚೇರಿಯ ಜಾಗ ಉಳಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಸರಾಗವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿಗುವ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸಾಧನವೇ ಹುಡುಕುತ್ತಿದೆ?
Thinvent® Treo Mini PC ಸರಿಯಾದ ಆಯ್ಕೆ. ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ನೀಡುವ ಈ ಸ್ಮಾಲ್ ಸೈಜ್ ಹಾರ್ಸ್ ಯಾವುದೇ ಆಫೀಸ್, ಹೋಸ್ಪಿಟಾಲಿಟಿ ಅಥವಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನೇಜ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ.
100% ದೇಶೀ - ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ತಯಾರಿಕೆ ಇಲ್ಲೇ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ಇದರ ಅಲಾಯ್ ಬಾಡಿ ಗಾಢ ಬಣ್ಣದ ಪದರದಿಂದ ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ – ಪೊಡ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಶಾಖಕ್ಕೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಪಾಷಕೊಳ್ಳಯುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಡಿಸೈನ್ ಈ ಆತ್ತು ಇದೂೂಕೆ ಎಂಚೂನ್ಯೂ..
- ಮೊಬೈಲ್ ಆಪರೇಷನ್ಸ್ ಗಳಲ್ಲಿ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳಿಗೆ ನಿಯಂತ್ರಕದಂತೆ
- ರಿಟೇಲ್ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಪೇರು ಪ್ರಿಂಟರ್ ಅಥವಾ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಕಿಯೋಸ್ಕ್ಗಳೊಂದಿಗೆ
- ಆನಂತ og un munisami systems like POS and display client engines, e.t.c
ye kis kaam boogs something