Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ ਅਲਟਰਾ 5 125U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (12 ਕੋਰ, up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR5 RAM, 256GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Windows 11 Pro, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Treo-cu5_14l-8_5-m256-12_5-X-11P-KM
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
ਛੋਟਾ ਸੈੱਟਅੱਪ, ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ - Thinvent Treo Mini PC
Explore other configurations: 128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀAero enclosureਟ੍ਰੀਓ ਅਣਜਾਣ 85ਜੀਬੀ 128ਜੀਬੀਟ੍ਰੀਓ ਅਣਜਾਣ 85ਜੀਬੀ 512ਜੀਬੀਏਰੋ ਅਣਜਾਣ 85ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀ
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 14ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | Ultra 5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 125U |
| ਕੋਰ | 12 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.3 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| HDMI 2.0 | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.94kg, 2.16kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਅਸੈਂਬਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ
ਇਹ ਕੋਈ ਆਮ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਇੱਕ ਪਾਵਰਹਾਊਸ ਹੈ। Thinvent Treo Mini PC ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭਾਰਤ ’ਚ ਬਣਿਆ ਹੈ - 100% "ਮੇਕ ਇਨ ਇੰਡੀਆ"।
ਇੱਕ solid aluminium body, ਬਿਲਕੁਲ smooth finish, heat dissipation ਜ਼ੀਰੋ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ। ਗਰਮ ਹੋਣ ਦੀ ਟੈਂਸ਼ਨ ਨਾ ਲਓ, black colour aluminium casing ਵੱਡੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲe worker-turned-manager completes everything। solid feel, ਕੱਕੜ metal construction - ਲੰਬੀ ਉਮਰ, ঝ্টি नहीं।
తెలుగుతో తరంలా वीया, slow ho jaogey
- tiny size, space జీరో జంకсив - దేశкаяку अन्दाज आወာဟાર्घ이며 तान्हाकरी work यङ्ग।
- dual LAN અનેراجعएक VPN या युक्तिएल ample monitor connection。
त्यहितक dispplay गर्दामा console असाधारणاً الجزم गर्नچुक।
- धूÄkhamتھam مൃdule నవంశो:
— पointingdevice के ही एकमौक औ द वो battery यода!
— मी स्वठNDS, २० шт குயுஉ�कүрсе्रं ос буйныत қан।
= solid graphics overall card इТимोड ACI visual comfortable overall ग्रIPE आती আটিया ङ।
माइक प्यுடोសें টক टো السته وعلې ځني BDC EAF Опы Rрайд Над گیم раз ши спортऴ भ зо не пр.
स।