Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, DOS
SKU: Treo-i3_12-16-m128-12_7-X-DOS-0
Lieferbar in 3 Tagen: 1 units
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹33,900
₹40,700
/ $350
ఏడాదులు పని చేసే శక్తి, ఇంట్లో చోటు మాత్రం చిన్నదే!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.49కేజీ, 1.71కేజీ |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Montageanimation
Thinvent® Treo Mini PC.
మీ స్పేస్, మీ స్టైల్, మా పనితీరు
- మీ డెస్క్పై ఎక్కువ చోటు వదిలేస్తుంది. ఇప్పుడు పని చేయడం మరింత సులభం, ఫోకస్ మరింత ఎక్కువ.
- ఇంటి హోమ్ ఆఫీస్ నుంచి గ్రాఫిక్స్ డిజైన్ వరకు, ఎలాంటి డేటీ పనులనైనా స్మూత్గా, వేగంగా చేయగలిగే సామర్థ్యం ఉంది.
- శుభ్రమైన మెటల్ బిల్డ్, స్మూత్ ఫినిష్ మీ ఆఫీస్ లుక్కి క్లాస్ ని చేకూరుస్తాయి.
ఎందుకు Thinvent® Treo Mini PC?
ఇది 100% డిజైన్ & మేడ్ ఇన్ ఇండియా!
ఘనమైన అల్యూమినియం బాడీ, నలుపు రంగు ఎక్కువ వేడిని సమర్థవంతంగా తగ్గిస్తాయి. అంటే, ఎక్కువ సేపు పని చేసినా పెర్ఫార్మెన్స్ తగ్గదు.
మీరు ఎక్కువ మందికి కొనాలనుకుంటే, మీకు నచ్చిన రంగులో, మీకు నచ్చిన డిజైన్లో కస్టమైజ్ చేసుకోవచ్చు!
స్పెసిఫికేషన్స్ పేజీలో వివరాలు చూడండి. పనితీరు మాట్లాడుతుంది!