Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i3_12-32-m256-12_5-X-Thinux-KM
جاهز خلال 15 يوماً: 1 units
₹44,500
₹53,400
/ $460
வேகமான கம்ப்யூட்டிங், இப்போது உங்கள் கைகளில்!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிN97 processori3-1215U processorAero enclosureட்ரியோ i3-1215U 16GB 256GBட்ரியோ i3-1215U 64GB 256GBட்ரியோ i3-1215U 32GB 128GBட்ரியோ i3-1215U 32GB 512GBட்ரியோ என்97 32ஜிபி 256ஜிபிட்ரியோ i3-1215U 32GB 256GBஏரோ i3-1215U 32GB 256GB
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.91kg, 2.13kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
رسم متحرك للتجميع
உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் தொழிலுக்கான சிறந்த துணை
உங்கள் வேலையை எளிதாக்கும் சக்திவாய்ந்த மினி கம்ப்யூட்டர்! முழுக்க முழுக்க இந்தியாவிலேயே வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட தின்வென்ட் ட்ரியோ மினி பிசி, உங்கள் அன்றாட கணினி தேவைகளை மிகத் திறம்பட நிறைவேற்றும் ஒரு நம்பகமான கருவியாகும்.
சிறப்பம்சங்கள்
- விரைவான செயல்திறன்: புத்திசாலித்தனமான செயலாக்கம், பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் மென்மையாக செய்து முடிக்க உதவுகிறது. காத்திருக்கும் நேரம் இல்லை!
- நம்பகமான பணிச்சூழல்: உள்ளமைக்கப்பட்ட தினக்ஸ் இயக்க முறைமையுடன், உங்கள் பணிகளுக்கு ஏற்றவாறு பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான சூழலை வழங்குகிறது.
- எளிமையான ஒருங்கிணைப்பு: உங்கள் மேசையில் அதிக இடத்தை எடுக்காத கச்சிதமான அளவு. வெறும் இரண்டு கம்பிகளுடன் இணைத்து, உடனடியாக வேலையைத் தொடங்குங்கள்.
- வலுவான கட்டுமானம்: திறமையான வெப்பப் பரிமாற்றத்திற்கான திடமான அலுமினிய உடல். நீண்டகாலம் நிலைத்திருக்கும் மென்மையான மற்றும் நேர்த்தியான முடிப்பு.
சிறந்தது எப்போது பயன்படுத்த
- வீட்டு மற்றும் அலுவலக பயன்பாட்டிற்கு ஏற்றது.
- கல்வி மற்றும் கற்றல் நோக்கங்களுக்கு.
- டிஜிட்டல் டிஸ்ப்ளே மற்றும் கையேடுகளை இயக்குவதற்கு.
- அடிப்படை கணினி பணிகள், இணைய உலாவல் மற்றும் ஆவணத் தயாரிப்புக்கு.
ஏன் தின்வென்ட் ட்ரியோ?
இது வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் புத்திக்கூர்மைக்கான நம்பகமான கருவி. உங்கள் தனித்துவமான தேவைகளுக்கு ஏற்ப, நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பைத் தனிப்பயனாக்கும் விருப்பத்துடன், பெரிய தேவைகளுக்கு சிறப்புத் தீர்வுகளை வழங்குகிறோம். உங்கள் வேகத்திற்கு ஏற்ற வேகத்துடன் இயங்கும் இந்த மினி பவர்ஹவுஸை இன்றே உங்களுடன் சேருங்கள்!