Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 Pro
SKU: Treo-i3_12-32-m256-12_7-m-11P-0
१५ दिवसात तयार: 1 units
₹46,100
₹55,300
/ $480
സ്മാർട്ട് ജീവിതത്തിന്റെ കേന്ദ്രം, നിങ്ങളുടെ മേശപ്പുറം തന്നെ.
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDN97 processori3-1215U processorAero enclosureട്രിയോ i3-1215U 16GB 256GBട്രിയോ i3-1215U 64ജിബി 256ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32ജിബി 128ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32GB 512GBട്രിയോ N97 32ജിബി 256ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32GB 256GBഏറോ i3-1215U 32ജിബി 256ജിബി
तपशील
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.49കിലോഗ്രാം, 1.71കിലോഗ്രാം |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
असेंब्ली अॅनिमेशन
നിങ്ങളുടെ വീടോ ഓഫിസോ മുഴുവൻ സ്മാർട്ട് ആക്കാൻ ഒരു ശക്തമായ ഹൃദയം മതി. Thinvent® Treo Mini PC അതാണ്. ഇത് വെറും കമ്പ്യൂട്ടർ അല്ല, നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഒരു സുഗമമായ, വേഗതയേറിയ പരിഹാരം.
ഇത് നിങ്ങളെ എങ്ങനെ സഹായിക്കും
- ഓഫീസ് പണികൾ മുതൽ കുട്ടികളുടെ ഓൺലൈൻ ക്ലാസ്, ഫാമിലി എന്റർടെയിൻമെന്റ് വരെ എല്ലാം നിയന്ത്രിക്കാൻ ഈ ചെറിയ യന്ത്രം മതി.
- മേശയുടെ പിന്നിലോ ടിവിയുടെ പിന്നിലോ മറഞ്ഞിരുന്ന് സ്ഥലം ലാഭിക്കുക. കേബിളുകളുടെ കുഴപ്പമില്ലാതെ ക്ലീൻ ലുക്ക്.
- ഒരു സാധാരണ പവർ ബാങ്ക് കേബിൾ ഉപയോഗിച്ച് എവിടെവേണമെങ്കിലും പവർ കൊടുക്കാം, പ്രവർത്തിപ്പിക്കാം.
- വിൻഡോസ് 11 പ്രോ ഉള്ളതുകൊണ്ട് സുരക്ഷിതവും മുൻഗണനാ പിന്തുണയുമുള്ള പ്രവർത്തനം.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Treo തിരഞ്ഞെടുക്കണം
ഇത് നൂറ് ശതമാനം ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതാണ്. ഉറച്ച അലൂമിനിയം ബോഡി ചൂട് കുറയ്ക്കുക മാത്രമല്ല, ആധുനിക ഡിസൈനും മിനുസമാർന്ന ഫിനിഷും നൽകുന്നു. വലിയ ഓർഡറുകൾക്ക് നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള നിറത്തിലും ഡിസൈനിലും കസ്റ്റം ചെയ്യാവുന്നതാണ്!
നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിന് ഒരു ഇന്റലിജന്റ് അ