Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i3_12-4-m256-12_5-m-11P-KM
Pronto in 3 giorni: 1 units
Pronto in 15 giorni: 1 units
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட சிறிய அதிசயம்!
Specifiche Tecniche
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.91kg, 2.13kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Animazione di Assemblaggio
உங்கள் பணிகள் எவ்வளவு வேகமாக இருக்க வேண்டும் என்று நீங்களே முடிவு செய்யுங்கள்
வாழ்க்கை முழுவதும் ஒரே இடத்தில் இருப்பது போல் தெரியவில்லையா? உங்கள் வேலைமேசையை மீண்டும் கட்டுப்படுத்துங்கள்! Thinvent® Treo Mini PC உங்கள் வேலையின் மையமாக மாறும், ஆனால் இடத்தை அடையாது. இது உங்கள் முழு கணினி அனுபவத்தையும் ஒரு கைப்பிடி அளவிற்கு கொண்டு வருகிறது.
இது உங்களுக்காக என்ன செய்யும்
- வீடு, அலுவலகம் அல்லது கல்வி நிறுவனம் எங்கிருந்தாலும் சிறந்த வேகத்தையும் பதிலளிப்பையும் கொடுக்கும்.
- சிறிய அளவு மற்றும் நேர்த்தியான வடிவமைப்பு, அதன் திடமான உலோக கட்டுமானத்துடன், எந்த சூழலிலும் சிறப்பாக பொருந்தும்.
- கம்பிகளின் குழப்பத்தை அகற்றி, அதிகரிக்கப்பட்ட நம்பகத்தன்மையுடன் கூடிய வயர்லெஸ் இணைப்பை அனுபவிக்கவும்.
- தனிப்பட்ட தேவைகளுக்கு ஏற்ப வண்ணங்கள் மற்றும் வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கும் வசதி (பெரிய ஆர்டர்களுக்கு).
உங்கள் புது நம்பிக்கை நண்பர்
இது வெறும் கருவி அல்ல. இது உங்கள் படைப்பாற்றலை வெளிப்படுத்தவும், உங்கள் திட்டங்களை நிறைவேற்றவும், உங்கள் பொழுதுபோக்கை அனுபவிக்கவும் உதவும் ஒரு நம்பகமான துணை. Windows 11 Pro இன் முழு சக்தியைப் பெறுங்கள், இது வணிகம் மற்றும் தனிப்பயன்பாட்டிற்கு ஏற்றது.
உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள். உங்கள் சாதனைகளை பெருக்குங்கள். Thinvent® Treo Mini PC உடன் தற்போதே தொடங்குங்கள்.