Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-i3_12-4-m512-12_5-m-Thinux-KM
Pronto in 3 giorni: 1 units
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹33,500
₹40,200
/ $350
പുതിയ യുഗത്തിലേക്കുള്ള നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് കവാടം: Thinvent® Treo Mini PC
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.91kg, 2.13kg |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animazione di Assemblaggio
എല്ലാം ഒതുക്കിയ ഈ ചെറു സാങ്കേതിക അത്ഭുതം, നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും മതിയാകും!
സ്മാർട്ടായി പ്രവർത്തിക്കാനും സുഗമമായി വിനോദിക്കാനും ഒരുമിച്ച്
- സ്കൂൾ-കോളേജ് പഠനം മുതൽ ഓഫീസ് ടാസ്ക്കുകൾ വരെ, എന്ത് ജോലിയായാലും ഇത് മികച്ച പങ്കാളി.
- ടിവിയുടെ പിന്നിൽ ഒതുക്കി വെച്ചാൽ മതി, സിനിമകൾ കാണാനും സംഗീതം കേൾക്കാനും ഗെയിമുകൾ ആസ്വദിക്കാനും തികഞ്ഞ ഹോം എന്റർടെയിൻമെന്റ് സെന്റർ.
- ചെറിയ ഷോപ്പുകൾ, ഹോം ഓഫീസുകൾ, ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡുകൾ തുടങ്ങിയവയ്ക്ക് എളുപ്പത്തിൽ സ്ഥാപിക്കാവുന്ന ഒരു പവർഹൗസ്.
- ഇന്റർനെറ്റ് സുരക്ഷിതമായി ഉപയോഗിക്കാനും കുട്ടികളുടെ പഠനത്തിന് സഹായിക്കാനും എളുപ്പം.
100% ഇന്ത്യൻ ഡിസൈനിലും നിർമ്മാണത്തിലും
ഉറപ്പുള്ള അലുമിനിയം ബോഡി കറുപ്പ് നിറത്തിൽ, ചൂട് കാര്യക്ഷമമായി നിയന്ത്രിക്കുക മാത്രമല്ല, സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കും നൽകുന്നു. വലിയ ഓർഡറുകൾക്ക് നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ട നിറത്തിലും ഡിസൈനിലും ഇത് കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്!
എല്ലാം തയ്യാറായി വരുന്ന ഒരു കംപ്ലീറ്റ് പാക്കേജ്
ഇതിൽ Thinvent® കീബോർഡും മൗസും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. പ്ലഗ് ഇൻ ചെയ്ത് തുടങ്ങുക, കമ്പ്യൂട്ടിംഗ്