Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache), 8GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
Артикул: Treo-i3_12-8-m256-12_5-m-11P-0
Будет готово через 3 дня: 1 units
Будет готово через 15 дней: 1 units
இடமே இல்லாத இடத்திலும் சக்திவாய்ந்த கணினி அனுபவம்!
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.39kg, 1.61kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Анимация сборки
உங்கள் வேலையை எந்த இடத்திலும், எந்த மேசையிலும் கொண்டு செல்லுங்கள்
உங்கள் வேலைக்கு வேகம் தேவையா? இந்த சிறிய அதிசயம், மிகச்சிக்கலான பணிகளையும் விரைவாகவும் சுவாரஸ்யமாகவும் முடிக்க உதவும். கலங்கரை விளக்கம்போல அமைதியாக வேலை செய்யும்.
யாருக்காக
- வீட்டில் இருந்து வேலை செய்பவர்கள்: சிறிய இடம், பெரிய செயல்திறன்.
- மாணவர்கள்: படிப்பு, திட்டப்பணிகள், பொழுதுபோக்கு எல்லாமே ஒரே இடத்தில்.
- வணிகங்கள்: கடை கணினியாக, டிஜிட்டல் சைனேஜாக, அலுவலக பணியாளருக்கு - எங்கே வேண்டுமானாலும் பொருத்தமானது.
- வீட்டு பயன்பாடு: ஸ்ட்ரீமிங், இணைய சர்ஃபிங், குடும்ப புகைப்படங்களை ஒழுங்குபடுத்துதல்.
ஏன் Thinvent® Treo Mini PC?
முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் வடிவமைப்பு மற்றும் உற்பத்தி செய்யப்பட்ட இந்த சாதனம், உங்கள் நம்பிக்கைக்கு தகுதியானது. திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்தி நீண்ட நேரம் சிறப்பாக செயல்பட உதவுகிறது. மேலும், மிருதுவான முடித்தல் அதை எல்லா இடத்திலும் எடுத்துச்செல்ல ஏற்றதாக ஆக்குகிறது.
தனிப்பட்ட தொடர்பு: உங்கள் வணிகத்திற்காக பெரிய அளவில் தேவைப்பட்டால், உங்களுக்கு பிடித்த வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பில் இதை தயாரிக்கலாம்!
சாதாரண கணினியின் சிக்கல்கள் மற்றும் இடப்பற்றாக்குறையை மறந்துவிடுங்கள். உங்கள் வேலையில் முழுக்கமுழுக்க ஆழ்ந்திருங்கள். Thinvent® Treo Mini PC உங்கள் புதிய வேலைத் துணையாக இருக்கும்.