Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, విండోస్ 11 IoT వాల్యూ
SKU: Treo-i3_12l-16-m512-12_7-m-11V-0
15天内备妥: 1 units
₹46,400
₹55,700
/ $490
స్పేస్ సేవ్ చేసుకోండి, పని మెరుగుపరచుకోండి: Thinvent Treo Mini PC!
规格参数
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.49కేజీ, 1.71కేజీ |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 Value |
组装动画演示
పొడవాటి CPU బాక్స్లు, గందరగోళమైన వైర్లు ఇక మాని పోతాయి! మా Thinvent Treo Mini PC మీ డెస్క్ కింద కాకుండా, దాని మీద ఎంతో స్పేస్ ఇస్తుంది. ఇది చిన్నగా ఉన్నా, పనిలో పెద్దగా ఉంటుంది.
ఇది మీకు ఎలా ఉపయోగపడుతుంది
- హోమ్ ఆఫీసు లేదా స్మాల్ బిజినెస్ కోసం పర్ఫెక్ట్ పరిష్కారం. ఫాస్ట్ గా బూటవుతుంది, మల్టీటాస్కింగ్ సులభం.
- డిజిటల్ సైనేజ్, POS సిస్టమ్లు, ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ డిస్ప్లేలు వంటి వాటికి ఐడియల్. ఎప్పుడూ స్మూత్గా రన్ అవుతుంది.
- స్కూల్లు, ట్రెయినింగ్ సెంటర్లలో టీచింగ్ ఎయిడ్గా ఉపయోగించుకోండి. ఎనర్జీ తక్కువ, పని ఎక్కువ.
- రెండు LAN పోర్ట్లు ఉండడం వలన నెట్వర్క్ సెటప్లు చాలా సులభమవుతాయి. మరింత స్టేబుల్ కనెక్టివిటీ.
ఎందుకు Thinvent Treo ని ఎంచుకోవాలి
ఇది 100% ఇండియాలో డిజైన్ చేయబడి, తయారు చేయబడిన పైతృకం. సాలిడ్ అల్యూమినియం బాడీ మంచి హీట్ డిసిపేషన్ ఇస్తుంది, కంప్యూటర్ చల్లగా, స్టేబుల్గా పనిచేస్తుంది. మెటల్ బిల్డ్ మరియు స్మూత్ ఫినిష్ ప్రీమియం లుక్ మరియు డ్యూరబిలిటీ నిస్తాయి.
మీకు బల్క్ ఆర్డర్ ఉంటే, మీ స్పెసిఫిక్ అవసరాలకు అనుగుణంగా కలర్లు మరియు డిజైన్ను కస్టమైజ్ చేయడం కూడా మ