Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i3_12l-32-m1024-12_5-m-11P-KM
Prêt dans 15 jours : 1 units
₹55,400
₹66,500
/ $580
உங்கள் வேலைக்கு ஏற்ற சக்திவாய்ந்த துணை: Thinvent Treo Mini PC!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureட்ரியோ i3-1215U 16ஜிபி 1டிபிட்ரியோ i3-1215U 64GB 1TBட்ரியோ i3-1215U 32ஜிபி 256ஜிபிட்ரியோ i3-1215U 32GB 512GBட்ரியோ i3-1215U 32GB 1TBட்ரியோ i3-1315U 32GB 1TBஏரோ i3-1215U 32GB 1TB
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.91kg, 2.13kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Animation d'assemblage
சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன்
- மேசை முழுவதும் இடம் பிடிக்காது, ஆனால் எந்த பணியையும் சுமூகமாக செய்து முடிக்கும்.
- வீட்டு அலுவலகம் முதல் கடை கணக்கீடு வரை, எல்லா இடத்திலும் பொருந்தும் சிறந்த தேர்வு.
- முழுமையாக இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்டது, உங்களுக்கான உள்ளூர் தொழில்நுட்பம்.
குளிர்ச்சியாகவும், உறுதியாகவும்
- திடமான அலுமினியம் கேஸிங் வெப்பத்தை விரைவாக வெளியேற்றி, நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- மென்மையான பவுடர் பூச்சு மற்றும் கருப்பு நிறம், எந்த சூழலிலும் அழகாக இருக்கும்.
- பெரிய தேவைக்கு, நீங்கள் விரும்பிய நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பில் தனிப்பயனாக்கலாம்.
எளிமையான அமைப்பு, பல்வேறு பயன்பாடுகள்
- கிளிக் ஒன்றில் இயக்கத்திற்கு தயார் - விண்டோஸ் 11 ப்ரோ முன்-இன்ஸ்டால் செய்யப்பட்டுள்ளது.
- இரட்டை லேன் போர்ட்டுகள் மூலம் நெட்வொர்க்கிங் மிகவும் நம்பகமானது.
- வெளி உபகரணங்களை இணைப்பதற்கு ஏராளமான யூ.எஸ்.பி போர்ட்டுகள்.
- விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி கிட் உடன் வருகிறது, உடனடியாகப் பயன்படுத்தத் தொடங்குங்கள்.
உங்கள் அன்றாட தேவைகளுக்கான சிறந்த கம்ப்யூட்டர். Thinvent Treo - நம்பகமானது, வலுவானது, உங்களுக்காக தயாரிக்கப்பட்டது.