Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS
SKU: Treo-i3_12l-32-m128-12_5-X-DOS-0
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 1 units
சிறிய அளவு, பெரிய சாதனை! உங்கள் தொழில்துறை பணிகளுக்கான சக்திவாய்ந்த துணை.
নির্দিষ্টকরণ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.39kg, 1.61kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
এসেম্বলি অ্যানিমেশন
Thinvent Treo Mini PC
வேகமான மற்றும் நம்பகமான செயல்திறனை எதிர்பார்க்கிறீர்களா? இந்த மினி PC உங்கள் அனைத்து கடினமான பணிகளையும் சாதாரணமாக கவனித்துக்கொள்ளும். இது வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் தொழிலின் நம்பிக்கைக்குரிய கூட்டாளி.
ஏன் Thinvent Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்
- சிறிய இடத்தில் எளிதான நிறுவல்: உங்கள் கணினி அறையில் இடம் பிடிப்பதில்லை. சுவரிலோ, மேசையிலோ எங்கு வேண்டுமானாலும் பொருத்திக்கொள்ளலாம்.
- தொடர்ந்து வேலை செய்யும் ஆற்றல்: நீங்கள் முழு நேரமும் வேலை செய்தாலும், இது உங்களுடன் தொடர்ந்து வேலை செய்யும். கடினமான சூழ்நிலைகளிலும் நம்பிக்கையாக செயல்படும்.
- இரு இணைய இணைப்புகள்: இரண்டு இணைய இணைப்புகள் மூலம் உங்கள் நெட்வொர்க் பாதுகாப்பும், வேகமும் அதிகரிக்கும். தொடர்ச்சியான இணைப்பு இல்லாமல் வேலை செய்ய முடியாது.
- உங்கள் வணிகத்திற்கேற்ற வடிவமைப்பு: பெரிய அளவில் தேவைப்பட்டால், உங்களுக்கு பிடித்த நிறத்திலும் வடிவமைப்பிலும் தயாரிக்கலாம்.
இது யாருக்கானது
டிஜிட்டல் சைனேஜ், தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன், ஹோட்டல் மேனேஜ்மென்ட், எடுகேஷனல் இன்ஸ்டிடியூட்ஸ், சிறிய மற்றும் நடுத்தர வணிகங்கள் - எந்தத் தொழில்துறை பயன்பாட்டிற்கும் ஏற்றது.
100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்பட்டது. திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சமனாக வெளியேற்றி, உங்கள் கணினியை குளிர்ச்சியாக வைத்திருக்கும். முழுமையான மெட்டல் பில்ட், மிருதுவான முடிப்பு. உங்கள் தனிப்பட்ட தேவைகளுக்கு ஏற்ப வண்ணங்களையும் வடிவமைப்பையும் மாற்றிக்கொள்ளலாம்.
உங்கள் தொழிலை அடுத்த மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல Thinvent Treo Mini PC உங்களுக்காக காத்திருக்கிறது!