Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i3_12l-32-m128-12_7-X-DOS-KM
१५ दिवसात तयार: 1 units
₹42,300
₹50,800
/ $440
உங்கள் வேலையை வேகப்படுத்தும் சக்திவாய்ந்த சிறிய கணினி!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.00கிலோ, 2.23கிலோ |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
असेंब्ली अॅनिमेशन
Thinvent Treo Mini PC
சிறிய அளவு, பெரிய செயல்திறன்
- உங்கள் மேசையில் இடம் பிடிக்காது, ஆனால் ஒவ்வொரு வேலையையும் விரைவாக செய்து முடிக்கும்.
- இரட்டை லேன் போர்ட்டுகள் நெட்வொர்க் இணைப்புகளை நம்பகமாக வைத்திருக்க உதவுகின்றன, இது கடை, அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகளுக்கு சிறந்தது.
எங்கள் உறுதி: 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்டது.
- திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சிறப்பாகக் கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் சீரான செயல்திறனை தருகிறது.
- மேலும், உங்களுக்கு தேவையான நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பில் தனிப்பயனாக்கலாம் (மொத்த தேவைக்கு).
ஏன் Thinvent Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்?
- இது நம்பகமானது, குளிர்ச்சியாக செயல்படுகிறது மற்றும் உங்கள் இடத்திற்கு ஏற்றது.
- கடினமான வேலைகளுக்கும், நாள் முழுவதும் இயக்கத்திற்கும் தயாராக உள்ளது.
- உங்கள் வணிகத்தின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு சிறந்த கணினி.
உங்கள் வேலையை எளிதாக்க Thinvent Treo Mini PC-ஐ இன்றே தேர்வு செய்யவும்