Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-i3_12l-32-m128-12_7-X-Thinux-KM
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹43,700
₹52,400
/ $460
అతి చిన్న పరిమాణం, పెన్నెంపు పనితీరు!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.00కేజీ, 2.23కేజీ |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
మీ వ్యాపారానికి స్మార్ట్ పవర్ హౌస్
మా Thinvent Treo Mini PC మీ డెస్క్ను ఖాళీ చేస్తుంది, కానీ మీ పనిని ఎప్పటికప్పుడు చేస్తుంది. ఇది మీ అన్ని అవసరాలకు సిద్ధంగా ఉండే చురుకైన కార్మికుడు.
మీకు లాభాలు
- పూర్తిగా భారత్లో రూపొందించబడి, తయారు చేయబడింది - గర్వించదగిన స్వదేశీ నాణ్యత.
- దృఢమైన అల్యూమినియం బాడీ వేడిని సమర్ధవంతంగా తగ్గించి, సుదీర్ఘమైన పనితీరును హామీ ఇస్తుంది.
- అత్యంత కాంపాక్ట్ గా ఉండటం వలన మీ స్థలాన్ని ఆదా చేస్తుంది, ఏ డెస్క్కైనా సొగసుగా సరిపోతుంది.
- టిక్కటింగ్ కౌంటర్లు, డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు, POS సిస్టమ్స్, ఫ్యాక్టరీ మాస్టర్ టెర్మినల్స్ వంటి అనేక పరిశ్రమలకు సరిపోతుంది.
- మా Thinux ఎంబెడెడ్ OS సురక్షితమైనది, స్థిరమైనది మరియు ఎక్కువగా నిర్వహణ అవసరం లేకుండా సాగదీస్తుంది.
- పెద్ద ఎత్తున ఆర్డర్లకు, మీ స్వంత కంపెనీ రంగులు మరియు లోగోలతో కస్టమైజ్ చేయడానికి అవకాశం ఉంది.
Thinvent Treo - మీ వ్యాపార శక్తిని కాంపాక్ట్గా మార్చండి.