Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-i3_12l-32-m256-12_5-m-Thinux-KM
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹44,700
₹53,600
/ $460
అతి చిన్న పరిమాణం, అపారమైన సామర్థ్యం!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureట్రియో i3-1215U 16GB 256GBట్రియో i3-1215యు 64జీబీ 256జీబీట్రియో i3-1215యు 32జీబీ 128జీబీట్రియో i3-1215యు 32జీబీ 512జీబీట్రియో i3-1215యు 32జీబీ 256జీబీTreo i3-1315U 32GB 256GBఏరో i3-1215యు 32జీబీ 256జీబీ
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.91kg, 2.13kg |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Montageanimation
Thinvent® Treo Mini PC: మీ కార్యాలయం, కార్యశాల లేదా ఇంటి స్మార్ట్ సొల్యూషన్ కోసం ఖచ్చితమైన ఎంపిక.
ఎందుకు ఇది ప్రత్యేకం
- మన భారతదేశంలోనే 100% డిజైన్, మేనుఫ్యాక్చరింగ్ చేస్తున్నాం. స్వదేశీ సాంకేతికతకు పునాది.
- మెటీరియల్? ఘన అల్యూమినియం బాడీ! ఇది కేవలం బలమైనది మాత్రమే కాదు, అదనపు వేడిని సమర్ధవంతంగా తగ్గించి, PCని చల్లగా, స్థిరంగా నడిపిస్తుంది.
- మైనర్ పరిమాణంలో మేజర్ పనితీరు. మీ డెస్క్ స్పేస్ ఖాళీ చేస్తుంది, కానీ పని సామర్థ్యంలో ఎలాంటి రాజీ లేదు.
మీకు ఇది సరిపోతుంది
- డిజిటల్ డిస్ప్లేలు, స్మార్ట్ కియోస్క్లు నడపడానికి - దుకాణాలు, షోరూమ్లు, రెస్టారెంట్లు.
- కార్యాలయంలో ప్రాజెక్ట్ మేనేజ్మెంట్, ప్రెజెంటేషన్లు, రోజువారీ కంప్యూటింగ్.
- ఫ్యాక్టరీల్లో మెషీన్ కంట్రోల్, డేటా లాగింగ్ లేదా టెస్టింగ్ స్టేషన్లుగా.
- విద్యా సంస్థల్లో ల్యాబ్ PC లేదా ఇ-లెర్నింగ్ టెర్మినల్గా.
అదనపు ప్రయోజనం
మీరు పెద్ద సంఖ్యలో ఆర్డర్ చేస్తే, మీకు నచ్చిన రంగు మరియు డిజైన్లో కస్టమైజ్ చేసి ఇవ్వగలం! మీ బ్రాండ్ లేదా వాతావరణానికి అనుగుణంగా సర్దుబాటు చేయండి.
Thinvent Treo - మీ పనిని సులభతరం చేసే, మీ స్థలాన్ని ఖాళీ చేసే స్మార్ట్ పార