Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-i3_12l-32-m256-12_5-m-Thinux-KM
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹44,700
₹53,600
/ $460
അതിവേഗം, അതിശക്തം, അതികോംപാക്റ്റ്: നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ജോലികളുടെയും ഹൃദയമാകാൻ തയ്യാറായ ഒരു മിനി പിസി!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureട്രിയോ i3-1215U 16GB 256GBട്രിയോ i3-1215U 64ജിബി 256ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32ജിബി 128ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32GB 512GBട്രിയോ i3-1215U 32GB 256GBTreo i3-1315U 32GB 256GBഏറോ i3-1215U 32ജിബി 256ജിബി
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.91kg, 2.13kg |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animazione di Assemblaggio
Thinvent Treo Mini PC
- ഓഫീസ് മുതൽ ഫാക്ടറി ഫ്ലോർ വരെ, എവിടെയും പ്രവർത്തിക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു കോംപാക്റ്റ പവർഹൗസ്.
- സൂപ്പർ ഫാസ്റ്റ് പ്രദർശനം, നിരവധി ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഒരുമിച്ച് ഓടിക്കാനുള്ള ശേഷി.
- ഇരട്ട LAN കണക്ഷൻ, വളരെ വേഗത്തിലുള്ള വൈഫൈ എന്നിവയോടെ നെറ്റ്വർക്കിങ്ങ് എപ്പോഴും സുഗമം.
- ത്രികോണ സുരക്ഷിതത്വത്തിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത Thinux ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം, വെബ് ബ്രൗസിംഗ് മുതൽ ഓഫീസ് ജോലികൾ വരെ.
- ബിൽറ്റ്-ഇൻ റിമോട്ട് മാനേജ്മെന്റ്, നിങ്ങളുടെ ഉപകരണങ്ങൾ എവിടെനിന്നും നിയന്ത്രിക്കാം.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent Treo Mini PC വാങ്ങണം
ഇത് കേവലം ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ അല്ല, നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സിന്റെ വിശ്വസ്തമായ ഒരു പങ്കാളിയാണ്. 100% ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതാണ്. സോളിഡ് അലൂമിനിയം ബോഡി ചൂട് കാര്യക്ഷമമായി അകറ്റി സുസ്ഥിര പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുന്നു, മിനുസമാർന്ന ഫിനിഷ് ഒരു പ്രീമിയം ലുക്ക് നൽകുന്നു. ചെറിയ സ്ഥലത്ത് വലിയ പ്രവർത്തനം ആവശ്യമുള്ള ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേ, ടൗൺ ഹാളുകൾ, ക്ലാസ് റൂമുകൾ, ഫാക്ടറികൾ തുടങ്ങ