Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i3_12l-32-m256-12_5-m-Thinux-KM
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
₹44,700
₹53,600
/ $460
உங்கள் எல்லா பணிகளுக்கும் ஒரே ஒரு சிறிய பெட்டி!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureட்ரியோ i3-1215U 16GB 256GBட்ரியோ i3-1215U 64GB 256GBட்ரியோ i3-1215U 32GB 128GBட்ரியோ i3-1215U 32GB 512GBட்ரியோ i3-1215U 32GB 256GBட்ரியோ i3-1315U 32GB 256GBஏரோ i3-1215U 32GB 256GB
ವಿವರಗಳು
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.91kg, 2.13kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
Thinvent Treo Mini PC: உங்கள் வியாபாரத்தின் புதிய சக்தி மையம்
இந்தியாவில் முழுமையாக வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட Treo Mini PC, உங்கள் ஆஃபிஸ் அல்லது கடையின் திறனை மாற்றும். வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தும் திடமான அலுமினிய பாண்டில் அமைந்தது, நீண்ட நேரம் வேலை செய்யும்.
இது எங்கே பயனுள்ளது
- ரிடெயில் கடைகளில் பில் அச்சிடுதல் மற்றும் இன்வெண்டரி மேலாண்மை
- ஆஃபிஸில் கணக்கியல், டாக்யூமென்டேஷன் மற்றும் வீடியோ கான்பரன்ஸிங்
- உற்பத்தி தளங்களில் ரியல்-டைம் பணி மேலாண்மை மற்றும் கண்காணிப்பு
- கல்வி நிறுவனங்களில் டிஜிட்டல் கற்றல் மையங்கள்
- ஹோட்டல்களில் அறை மேலாண்மை மற்றும் கஸ்டமர் சேவை
ஏன் Thinvent Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்
- மிகச்சிறிய இடத்தில் இருந்தாலும் சக்திவாய்ந்த செயல்திறன்
- குறைந்த மின்சார நுகர்வு, குறைந்த இயக்க செலவு
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் நெட்வொர்க்கிங் ஃலெக்ஸிபிலிட்டியை அதிகரிக்கின்றன
- வெப்ப கட்டுப்பாட்டுடன் திடமான உலோக கட்டுமானம், நீண்ட ஆயுட்காலம்
- Thinux இயக்க முறைமையுடன் வருகிறது, உடனடியாக பயன்படுத்த தயார்
- தொலைவிலிருந்தே நிர்வகிக்க முடியும், கவனிப்பு எளிது
- விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி செட் உடன் வருகிறது
பெரிய ஆர்டர்களுக்கு, உங்கள் தேவைகளுக்கேற்ப வண்ணங்கள் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம். உங்கள் வியாபாரத்தை அடுத்த லெவலுக்கு எடுத்துச் செல்ல ஒரு நம்பகமான, திறமையான கணினி தேவையா? Thinvent Treo Mini PC தான் சரியான தேர்வு!