Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
Артикул: Treo-i3_12l-32-m256-12_5-m-Thinux-KM
Будет готово через 15 дней: 1 units
₹44,700
₹53,600
/ $460
ಇಡೀ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿತ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಹೆಗ್ಗುರುತು!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 16GB 256GBಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 64GB 256GBಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 32GB 128GBಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 32GB 512GBಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 32GB 256GBಟ್ರಿಯೋ i3-1315U 32GB 256GBಏರೋ i3-1215U 32GB 256GB
Характеристики
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 32 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 3 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.91kg, 2.13kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Анимация сборки
Thinvent® Treo Mini PC
ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಎಂದರೆ ದೊಡ್ಡ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಅಲ್ಲ! ಇದು ಸಣ್ಣ, ಸಾಂದ್ರವಾದ ಶಕ್ತಿ.
ಏಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು
- ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸಿ: ಡೆಸ್ಕ್ ಮೇಲೆ ಕಡಿಮೆ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
- ಶಕ್ತಿಯುತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ: ನಿಮ್ಮ ದಿನನಿತ್ಯದ ಆಫೀಸ್ ಕೆಲಸ, ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್, ಮಲ್ಟಿಮೀಡಿಯಾ ಎಲ್ಲವೂ ಸರಾಗವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.
- ಸುಧಾರಿತ ನಿರ್ವಹಣೆ: ದೂರದಿಂದಲೇ ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು, ಇದು IT ತಂಡಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ.
- ಗಟ್ಟಿ ನಿರ್ಮಾಣ: ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಉತ್ತಮ ಶೀತಲೀಕರಣ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.
- ಪೂರ್ಣ ಸ್ವದೇಶಿ: 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಣ, ದೇಶೀ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲ.
ಯಾವುದಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು
- ಆಫೀಸ್ ವರ್ಕ್ಸ್ಟೇಷನ್ ಆಗಿ.
- ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ ಬೋರ್ಡ್ ಅಥವಾ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಡ್ರೈವರ್ ಆಗಿ.
- ಹೋಟೆಲ್/ಶಾಖಾ ಕಚೇರಿಯ ಫ್ರಂಟ್ ಡೆಸ್ಕ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಆಗಿ.
- ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಲ್ಯಾಬ್ಗಳಲ್ಲಿ.
- ಉದ್ಯಮ-ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು.
ವಿಶೇಷವೇನು?
ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು! ದೊಡ್ಡ ಆದೇಶಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅನುಸಾರ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ, Thinvent Treo Mini PC.