Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്
SKU: Treo-i3_12l-32-m256-12_5-m-U-0
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹45,700
₹54,800
/ $480
ശക്തി പാക്ക് ചെയ്ത ചെറു സൂപ്പർഹീറോ!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureട്രിയോ i3-1215U 16GB 256GBട്രിയോ i3-1215U 64ജിബി 256ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32ജിബി 128ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32GB 512GBട്രിയോ i3-1215U 32GB 256GBTreo i3-1315U 32GB 256GBഏറോ i3-1215U 32ജിബി 256ജിബി
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.39kg, 1.61kg |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
Animazione di Assemblaggio
Thinvent Treo Mini PC: സ്ഥലം ലാഭിക്കാനും പ്രവർത്തനം വർധിപ്പിക്കാനുമുള്ള നിങ്ങളുടെ അത്ലീറ്റ്.
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ജോലികളും മിനിറ്റുകൾക്കുള്ളിൽ
- ബിസിനസ്സ് കൗണ്ടറുകൾ, ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേകൾ, ഓഫീസ് സെറ്റപ്പുകൾ എന്നിവയ്ക്ക് തികച്ചും അനുയോജ്യം.
- ഇരട്ട LAN പോർട്ടുകൾ ഉള്ളതിനാൽ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ ഒരിക്കലും പരാജയപ്പെടില്ല.
- കോംപാക്റ്റ് ആയതിനാൽ ഏത് സ്ഥലത്തും എളുപ്പത്തിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം, VESA മൗണ്ട് ഓപ്ഷൻ കൂടിയുണ്ട്.
ഇത് വിശ്വസനീയമാക്കുന്നത്
100% ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതാണ് ട്രിയോ. ഉറപ്പുള്ള അലുമിനിയം ബിൽഡ് ചൂട് കാര്യക്ഷമമായി നിയന്ത്രിക്കുകയും വർഷങ്ങളോളം സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യും. വലിയ ഓർഡറുകൾക്ക് നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് കളർ, ഡിസൈൻ കസ്റ്റൈസ് ചെയ്യാനും സാധിക്കും!
എല്ലാ ബുദ്ധിമുട്ടുകളും മറക്കൂ, പ്രവർത്തനത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കൂ. Thinvent Treo Mini PC – ചെറുത്, പക്ഷേ ഭീമൻ!