Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, DOS, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-i3_12l-32-m256-12_7-X-DOS-KM
15 دن میں تیار: 1 units
₹44,000
₹52,800
/ $460
ಚಿಕ್ಕ ಗಾತ್ರ, ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸ: Thinvent Treo Mini PC
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 16GB 256GBಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 64GB 256GBಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 32GB 128GBಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 32GB 512GBಟ್ರಿಯೋ i3-1215U 32GB 256GBಟ್ರಿಯೋ i3-1315U 32GB 256GBಏರೋ i3-1215U 32GB 256GB
تفصیلات
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 32 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 3 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.00ಕೆಜಿ, 2.23ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
اسمبلی اینیمیشن
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸರ್ವೋತ್ತಮ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಹಾಯಕ
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
- ಬಹು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸುಲಭ
- ವೇಗವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿ, ಸಮಯ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿ ಉಳಿಸಿ
- ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ಗಳನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸಿ
ಸ್ಥಾಯಿತ್ವ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ
- ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಲ್ಡ್ ಉತ್ತಮ ಶಾಖ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ದೀರ್ಘಾವಧಿ ಸತತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಖಾತ್ರಿ
- ಕಠಿಣ ಕಾರ್ಯ ವಾತಾವರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ತಯಾರಾಗಿದೆ
ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಬಳಕೆ
- ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಆಟೋಮೇಷನ್ ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದನಾ ಯಂತ್ರ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು
- ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಮತ್ತು ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರಗಳು
- ಆಫೀಸ್ ಮತ್ತು ಖರೀದಿ ಕೇಂದ್ರಗಳ POS ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು
ವಿಶೇಷ ಅನುಕೂಲಗಳು
- 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ತಯಾರಿಕೆ
- ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು
- ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ
- ಸುಲಭ ಸ್ಥಾಪನೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ
Thinvent Treo Mini PC ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ತಾಂತ್ರಿಕ ಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ದೀರ್ಘಾವಧಿ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸಿ!