Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-i3_12l-32-m256-12_7-X-Thinux-KM
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹45,400
₹54,500
/ $470
ഒരു മിനി പിസി, പേര് കേട്ടാൽ പറ്റും പറഞ്ഞാൽ മാത്രം പോര,## „Thinvent® Treo” – കൊച്ചിയൻ പവർ, അനൊധ്യപൻ!”
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureട്രിയോ i3-1215U 16GB 256GBട്രിയോ i3-1215U 64ജിബി 256ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32ജിബി 128ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32GB 512GBട്രിയോ i3-1215U 32GB 256GBTreo i3-1315U 32GB 256GBഏറോ i3-1215U 32ജിബി 256ജിബി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.00കി.ഗ്രാം, 2.23കി.ഗ്രാം |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
ഒരു പെട്ടിക്കകത്തൊരു കൊച്ചിയന് കുട്ട, പക്ഷേ അയാളിൽ അതിശൈല സ്പോർട്സ്, അതാണ് Thinvent® Treo Mini PC! നേഹം ചത്തെങ്കിൽ വേറൊൺ കമ്പനിയിലന്റണും മുസ്ലിയ! Treo വേണ്ടാവിഷനുകൾ? അതിൽ യാത്ര ചെയ്യുന്പഴന്തരവും mini PC,.. നോം എൻഘിരിലേക്കു,..
## എന്താണ് Treo-yथ SPECIAL?
മിസ്സഡ് ചെയ്യാൺ മനുഭാരത്ത: കമഓള.ഈ സിസ്ത്രീ is…യഥാ.
Curva de үллеровува да спа стишкинира.
Treo-Tи