Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro
SKU: Treo-i3_12l-32-m512-12_5-X-11P-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹47,800
₹57,400
/ $500
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഒരു ചെറിയ സൂപ്പർഹീറോ!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorAero enclosureട്രിയോ i3-1215U 16GB 512GBട്രിയോ i3-1215യു 64ജിബി 512ജിബിട്രിയോ i3-1215U 32GB 256GBട്രിയോ i3-1215യു 32ജിബി 1ടിബിട്രിയോ ഐ3-1215യു 32ജി.ബി. 512ജി.ബി.Treo i3-1315U 32GB 512GBഏറോ i3-1215യു 32ജിബി 512ജിബി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.39kg, 1.61kg |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
പഴയ വലിയ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് കമ്പ്യൂട്ടറുകളുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ മറന്നേക്കൂ. ഞങ്ങളുടെ ട്രിയോ മിനി പിസി നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക്കിൽ വെറും കുറച്ച് സ്ഥലത്ത് വളരെയധികം പവർ നൽകും.
ഇത് എന്തിനു വേണം
- കുറഞ്ഞ സ്ഥലത്ത് വലിയ പ്രവർത്തനം: ഓഫീസ് ടാസ്ക്കുകൾ, ബിൽ്ലിംഗ്, ക്ലാസ്സ് റൂം പ്രസന്റേഷനുകൾ, ഹോം എന്റർറ്റൈൻമെന്റ് - എല്ലാം സാധ്യം.
- ഇരട്ട ലാൻ പോർട്ടുകൾ: രണ്ട് നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷനുകൾ ഒരേസമയം, ഇത് ബിസിനസ്സുകൾക്കും സ്കൂളുകൾക്കും തികച്ചും അനുയോജ്യമാക്കുന്നു.
- ഉറപ്പുള്ള മെറ്റൽ ബിൽഡ്: ശക്തമായ അലുമിനിയം ബോഡി താപം കാര്യക്ഷമമായി പുറന്തള്ളുകയും കൂടുതൽ നീണ്ടുനിൽക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- 100% ഇന്ത്യൻ രൂപകല്പനയും നിർമ്മാണവും: ഗുണമേന്മയും ആത്മാർഥതയും ഉള്ള ഒരു ഉൽപ്പന്നം.
ഇത് നിങ്ങളുടെ ഡെസ്കിന് കൂടുതൽ മികവ് നൽകുന്നു. വേഗതയുള്ളതും എപ്പോഴും തയ്യാറായതുമായ ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ, ആരംഭിക്കുന്നതിനോ അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്നതിനോ തികച്ചും അനുയോജ്യം.
കൂടുതൽ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ വേണോ? ഞങ്ങളുടെ മിനി പിസി നിങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡിന് അനുയോജ്യമായ നിറത്തിലും രൂപകല്പനയിലും ക്രമീകരിക്കാവുന്നതാണ്!