Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 16GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-i3_13-16-m1024-12_7-X-U-KM
Pronto in 3 giorni: 2 units
Pronto in 15 giorni: 4 units
സ്മാർട്ട് ജീവിതത്തിന്റെ കേന്ദ്രം, നിങ്ങളുടെ ഡെസ്കിൽ നിന്ന്
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 16 GB |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.93 കി.ഗ്രാം, 2.16 കി.ഗ്രാം |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
Animazione di Assemblaggio
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും മതിയായ ശക്തി, എന്നാൽ സ്ഥലം മോഷ്ടിക്കാത്ത ഒരു സുഹൃത്താണ് ഞങ്ങളുടെ Thinvent® Treo Mini PC.
എന്താണ് സ്പെഷ്യൽ
വേഗതയും സുഗമതയും
ഏറ്റവും പുതിയ ഇന്റൽ കോർ പ്രോസസ്സറിന്റെ ശക്തി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ഇൻ്റർനെറ്റ് സർഫിംഗ്, ഓഫീസ് ടാസ്ക്കുകൾ, ഓഡിയോ-വീഡിയോ പ്ലേബാക്ക്, ലൈറ്റ് എഡിറ്റിംഗ് എന്നിവയെല്ലാം മിനുക്കിയ പ്രകടനത്തോടെ.
ശാശ്വതമായ ഗുണനിലവാരം
100% ഇന്ത്യയിൽ രൂപകല്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതാണ്. ഉയർന്ന തരം അലുമിനിയം ബോഡി താപം കാര്യക്ഷമമായി വിസർജ്ജിക്കുകയും ദീർഘകാല സുഗമ പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഘനമേറിയ മെറ്റൽ ബിൽഡും മിനുസമാർന്ന ഫിനിഷും ഒരു പ്രിമിയം അനുഭവം നൽകുന്നു.
നിങ്ങളുടെ രീതിയിൽ ജീവിക്കുക
വീട്ടിലോ ഓഫീസിലോ എവിടെ വേണമെങ്കിലും ഇത് പ്രവർത്തിക്കും! ടിവിയുടെ പിന്നിലോ മോണിറ്ററിന് പിന്നിലോ VESA മൗണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് മറച്ചുവയ്ക്കാം. ഇത് ഒരു ക്ലീൻ, വയർലെസ് ഡെസ്ക് സെറ്റപ്പിന് വഴിയൊരുക്കുന്നു.
സുരക്ഷിതവും വിശ്വസനീയവും
ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം വൈറസുകളിൽ നിന്ന് ഭദ്രതയും സ്ഥിരതയും നൽകുന്നു. റെ