Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i3-1315U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.5 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 16GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, DOS
SKU: Treo-i3_13-16-m256-12_7-X-DOS-0
3 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 7 units
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 7 units
ਕੰਮ ਕਰੋ ਤੇਜ਼, ਰਹੋ ਆਰਾਮ ਨਾਲ! ਇਹ ਛੋਟਾ ਪਰ ਤਾਕਤਵਰ Thinvent Treo Mini PC ਤੁਹਾਡਾ ਸਹੀ ਸਾਥੀ ਹੈ।
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi3-1215U processori7-1255U processorAero enclosureਟ੍ਰੀਓ i3-1315U 8GB 256GBਟ੍ਰੀਓ i3-1315U 32GB 256GBਟ੍ਰੀਓ i3-1315U 16ਜੀਬੀ 128ਜੀਬੀਟ੍ਰੀਓ i3-1315U 16GB 512GBਟ੍ਰੀਓ i3-1215U 16ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀਟ੍ਰਿਓ i7-1255U 16GB 256GBਏਰੋ i3-1315U 16ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀ
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1315ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.42ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 1.64ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ਅਸੈਂਬਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ
ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਡੇ ਆਈਡੀਆ ਲਈ ਛੋਟਾ ਪੈਕੇਜ
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਸਮਰੱਥ ਸਹਾਇਕ ਹੈ। ਇਸਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਠੰਡਾ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤਕ ਚਲਣ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਸਾਫ਼ ਕਾਲਾ ਰੰਗ ਅਤੇ ਸਮੂਥ ਫਿਨਿਸ਼ ਇਸਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਲੱਗਣ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਸਹੀ ਹੈ
- ਡਿਜਿਟਲ ਸਾਈਨੇਜ ਅਤੇ ਵਿਜ਼ਣ ਬੋਰਡ ਚਲਾਉਣ ਲਈ।
- ਸਕੂਲ, ਆਫਿਸ, ਜਾਂ ਫੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਮਲਟੀਪਲ ਯੂਨਿਟਾਂ ਲਗਾਉਣ ਲਈ।
- ਘਰੇਲੂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਸਿਸਟਮ ਜਿਵੇਂ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਅਰ ਵਜੋਂ।
- ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਜਿੱਥੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਚ ਤੇਜ਼ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਚਾਹੀਦੀ ਹੋ।
ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ Thinvent Treo?
ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ 100% ਭਾਰਤ 'ਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਅਤੇ ਬਣਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਢਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਡਰ ਵੱਡਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਰਜੀ ਦੇ ਰੰਗ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਵੀ ਤਿਆਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਟਰੋਲ 'ਚ ਹੈ।
ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵੱਡੇ ਸਪਨੇ ਪੂਰੇ ਕਰੋ। Thinvent Treo Mini PC ਨਾਲ ਸਮਾਰਟ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ।