Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, DOS
SKU: Treo-i3_13-32-m1024-12_7-m-DOS-0
Lieferbar in 15 Tagen: 4 units
₹53,400
₹64,100
/ $550
ഒരു മുറിയുടെ ശക്തി, ഒരു പുസ്തകത്തിന്റെ സൗകര്യം!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorAero enclosureട്രിയോ i3-1315U 16GB 1TBട്രിയോ ഐ3-1315യു 64ജിബി 1ടിബിട്രിയോ ഐ3-1315യു 32ജി.ബി. 256ജി.ബി.ട്രിയോ i3-1315U 32GB 512GBട്രിയോ i3-1215U 32ജിബി 1ടിബിട്രിയോ ഐ7-1255യു 32ജിബി 1ടിബിഎയ്റോ ഐ3-1315യു 32ജിബി 1ടിബി
Spezifikationen
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.42kg, 1.64kg |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
Montageanimation
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും മികച്ച ഫ്രണ്ട്: Thinvent® Treo Mini PC.
ഇത് ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഒരു പുതിയ വേഗതയും സുഗമതയും നൽകുന്ന ഒരു പവർഹൗസാണ്.
എന്തിന് വേണ്ടി നിങ്ങൾക്ക് ഇത് വേണം
- ഓഫീസ് ജോലികൾ, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, ഹോം എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് എന്നിവയ്ക്ക് എപ്പോഴും വേഗതയേറിയ പ്രവർത്തനം.
- മേശയുടെ സ്ഥലം വെട്ടിക്കുറയ്ക്കാനും ക്ലീനായ ലുക്ക് നൽകാനും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർക്ക് ഐഡിയൽ.
- ടിവിയിൽ കണക്റ്റ് ചെയ്ത് സിനിമകൾ കാണാനോ ഗെയിമുകൾ കളിക്കാനോ ഉള്ള എളുപ്പമുള്ള ഓപ്ഷൻ.
- വ്യവസായങ്ങൾക്കും സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും വേണ്ടി കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യാവുന്ന ഡിസൈൻ, നിങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡിന് അനുയോജ്യമായി.
എന്തുകൊണ്ട് ഇത് പ്രത്യേകം
ഈ മിനി പിസി 100% ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതാണ്. ഉറപ്പുള്ള ആലുമിനിയം ബോഡി കറുത്ത നിറത്തിൽ, ചൂട് കാര്യക്ഷമമായി നിയന്ത്രിക്കുക മാത്രമല്ല, ഒരു പ്രീമിയം, മിനുക്കിയ ഫിനിഷ് നൽകുന്നു. ഇത് ദീർഘകാലം സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ നിർമ്മിച്ച ഒരു വിശ്വസനീയ സഖാവാണ്.
നിങ്ങളുടെ ഡിജിറ്റൽ ലോകത്തിന് ഒരു ശക്തമായ, സ്മാർട്ടായ കേന്ദ്രം വേണോ? Thinvent® Treo