Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1315U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್, 4.5 GHz ವರೆಗೆ, 10 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro
Артикул: Treo-i3_13-4-m256-12_7-X-11P-0
Будет готово через 3 дня: 4 units
Будет готово через 15 дней: 4 units
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ, ಸಂಪೂರ್ಣ 'ಮೇಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ' ಹೆಮ್ಮೆ!
Характеристики
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 13ನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1315ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.5 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.42ಕೆಜಿ, 1.64ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
Анимация сборки
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾದ ಶಕ್ತಿಯುತ ಸಂಗಾತಿ
ನಮ್ಮ Thinvent® Treo Mini PC ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರ. ಕೇವಲ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕದ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಸಾಧನ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯವೇಗವನ್ನು ಹೊಸ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಏರಿಸುತ್ತದೆ.
ಇದು ನಿಮಗಾಗಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತದೆ
- ದಿನಬಳಕೆಯ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಪ್ರೊಫೆಷನಲ್ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ರನ್ ಮಾಡುವವರೆಗೆ ನಿರಾಳವಾದ ಅನುಭವ.
- ಶಾಲಾ ಮಕ್ಕಳ ಹೋಮ್ವರ್ಕ್ನಿಂದ ಹಿಡಿದು ಆಫೀಸ್ ಪ್ರೆಸೆಂಟೇಶನ್ವರೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ.
- ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಗೇಮಿಂಗ್, ಮೂವಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್, ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಮನೋರಂಜನೆಗೆ ಉತ್ತಮ.
- ಸ್ಪೇಸ್ ಕಡಿಮೆ ಇರುವ ಡೆಸ್ಕ್, ಶಾಲಾ ಲ್ಯಾಬ್, ಅಥವಾ ಹೋಂ ಸೆಟಪ್ಗೆ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಫಿಟ್.
ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು Thinvent® Treo Mini PC ಅನ್ನು
ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ಇದು ನಮ್ಮ ಹೆಮ್ಮೆ! 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಡಿಸೈನ್ ಮತ್ತು ತಯಾರಾಗಿದೆ. ಘನ ಅಲ್ಯುಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಉತ್ತಮ ಶೀತಲೀಕರಣ ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಬಿಲ್ಡ್ ಕ್ವಾಲಿಟಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಯವಾದ ಪೌಡರ್ ಕೋಟಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಕಲರ್ ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಪೇಸ್ನ ಒಂದು ಸುಂದರ ಭಾಗವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಗತ್ಯ ಇದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಆವಶ್ಯಕತೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಕಲರ್ ಮತ್ತು ಡಿಸೈನ್ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲೂ ಸಾಧ್ಯ!
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಸರಳ, ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಮನೋಹರವಾಗಲಿ. ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ತಂತ್ರ