Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, <span>Intel® Core™ i3-1315U</span> செயலி (6 கோர், 4.5 GHz வரை, 10 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i3_13-64-m1024-12_7-X-11P-KM
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 4 units
₹71,600
₹85,900
/ $750
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு, இந்தியாவில் தயாரிக்கப்பட்ட சிறந்த மினி கணினி!
ವಿವರಗಳು
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1315U |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.5 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.93kg, 2.16kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
தினசரி பணிகளுக்கு ஒரு புதிய சக்தியைக் கொண்டு வாருங்கள். Thinvent® Treo Mini PC, உங்கள் வேலையை எளிமையாகவும், வேகமாகவும், அழகாகவும் மாற்றும் ஒரு சாதனம்.
ஏன் Thinvent® Treo Mini PC தேர்வு செய்ய வேண்டும்
வேகமான செயல்திறன்
- பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் மென்மையாக நிறைவேற்றுங்கள்.
- பாடல் கேட்பது முதல் ஆவணங்களை எடைபோடுவது வரை அனைத்தும் விரைவாக நடக்கும்.
நம்பகமான தரமும் வடிவமைப்பும்
- திடமான அலுமினிய உடல், நீண்ட கால ஆயுளை உறுதி செய்கிறது.
- கருப்பு நிறம் வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்தி, சீரான செயல்பாட்டை தரும்.
- மிருதுவான முடிப்பு, உங்கள் மேசை அழகை மேம்படுத்தும்.
எல்லா இடத்திற்கும் ஏற்றது
- மிகச்சிறிய அளவு, எந்த மூலையிலும் பொருத்திக் கொள்ளலாம்.
- வீடு, அலுவலகம், கடை, கல்வி நிறுவனம் என எங்கும் சிறந்த துணை.
- விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி உடன் கிடைக்கும் முழு தொகுப்பு.
உங்களுக்கே உரித்தானது
- பெரிய தேவை இருந்தால், நீங்கள் விரும்பிய நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பில் தயாரித்துத் தருகிறோம்.
விண்டோஸ் 11 ப்ரோ இயக்க முறைமையுடன், மேம்பட்ட பாதுகாப்பு மற்றும் அதிகரித்த உற்பத்தித் திறனை அனுபவியுங்கள். உங்கள் டிஜிட்டல் வாழ்க்கையை மேம்படுத்த இந்தியாவின் சொந்தத் தொழில்நுட்பம் இங்கே உள்ளது!