Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i3-1315U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.5 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 64GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, DOS
SKU: Treo-i3_13-64-m128-12_5-X-DOS-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 4 units
ਕੰਮ ਕਰੋ ਤੇਜ਼, ਰਹੋ ਆਰਾਮ ਨਾਲ! ਇਹ ਛੋਟਾ ਪਰ ਤਾਕਤਵਰ Thinvent Treo Mini PC ਤੁਹਾਡਾ ਸਹੀ ਸਾਥੀ ਹੈ।
സവിശേഷതകൾ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1315ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.32ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 1.54ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਡੇ ਆਈਡੀਆ ਲਈ ਛੋਟਾ ਪੈਕੇਜ
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਸਮਰੱਥ ਸਹਾਇਕ ਹੈ। ਇਸਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਠੰਡਾ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤਕ ਚਲਣ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਸਾਫ਼ ਕਾਲਾ ਰੰਗ ਅਤੇ ਸਮੂਥ ਫਿਨਿਸ਼ ਇਸਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਲੱਗਣ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਸਹੀ ਹੈ
- ਡਿਜਿਟਲ ਸਾਈਨੇਜ ਅਤੇ ਵਿਜ਼ਣ ਬੋਰਡ ਚਲਾਉਣ ਲਈ।
- ਸਕੂਲ, ਆਫਿਸ, ਜਾਂ ਫੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਮਲਟੀਪਲ ਯੂਨਿਟਾਂ ਲਗਾਉਣ ਲਈ।
- ਘਰੇਲੂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਸਿਸਟਮ ਜਿਵੇਂ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਅਰ ਵਜੋਂ।
- ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਜਿੱਥੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਚ ਤੇਜ਼ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਚਾਹੀਦੀ ਹੋ।
ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ Thinvent Treo?
ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ 100% ਭਾਰਤ 'ਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਅਤੇ ਬਣਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਢਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਡਰ ਵੱਡਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਰਜੀ ਦੇ ਰੰਗ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਵੀ ਤਿਆਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਟਰੋਲ 'ਚ ਹੈ।
ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵੱਡੇ ਸਪਨੇ ਪੂਰੇ ਕਰੋ। Thinvent Treo Mini PC ਨਾਲ ਸਮਾਰਟ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ।