Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS
SKU: Treo-i5_12-16-m512-12_5-m-DOS-0
Prêt dans 3 jours : 3 units
Prêt dans 15 jours : 9 units
₹42,400
₹50,900
/ $440
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு, இந்தியாவில் தயாரிக்கப்பட்ட சக்திவாய்ந்த சிறிய கணினி!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.42kg, 1.65kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Animation d'assemblage
உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்தி, உங்கள் செயல்திறனை பெருக்குங்கள்
- முற்றிலும் அலுமினிய உடலாக்கம், குளிர்ச்சியாகவும் நேர்த்தியாகவும் இயங்கும்.
- உங்கள் மேசையில் சிறிய இடத்திலேயே எந்த பணியையும் விரைவாக செய்து முடிக்கும் சக்தி.
- வீடு, அலுவலகம், கல்வி நிறுவனம், டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் எங்கும் பொருந்தும் பல்திறன்.
- உங்கள் தேவைக்கேற்ப நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பில் தனிபயன் அமைப்பு (பெரிய ஆர்டர்களுக்கு).
தினசரி பணிகளில் விரைவு, பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் செயல்படுத்தும் திறன், மற்றும் நீண்ட நேரம் தொடர்ந்து வேலை செய்யும் நம்பகத்தன்மை இதன் சிறப்பு.
உங்கள் புதிய முதன்மை கணினியாகவோ அல்லது ஏற்கனவே உள்ள அமைப்பை சக்திவாய்ந்ததாக மாற்றவோ இந்தியாவின் தரமான Thinvent® Treo Mini PC தேர்வு செய்யுங்கள். உங்கள் இடம், உங்கள் பாணி, உங்கள் வேகம்!