Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i5-1240P ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 Pro, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-i5_12-16-m512-12_7-m-11P-KM
3일 내 준비 완료: 3 units
15일 내 준비 완료: 9 units
₹43,700
₹52,400
/ $450
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಿ, ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ನೀಡುವ ಸಂಪೂರ್ಣ PC ಪರಿಹಾರ!
사양
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1240P |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04ಕೆಜಿ, 2.26ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
조립 애니메이션
ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮರುವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ
- ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅದರದೇ ಆದ ಸೊಗಸಾದ ಲೋಹದ ಬಾಡಿಗೆ ಒಳಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಮೇಜಿನ ಕೆಳಗೆ ಅಥವಾ ಮಾನಿಟರ್ ಹಿಂದೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
- ಗಣನೀಯವಾದ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವೇಗದ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಸುಲಭವಾದ ಮಲ್ಟಿಟಾಸ್ಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ನಿರಂತರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಖಾತರಿ.
- ಸುಲಭ ಸ್ಥಾಪನೆ: ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ, ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಇಡೀ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.
ಯಾರಿಗಾಗಿ?
- ಮನೆ ಕಚೇರಿ ಮತ್ತು ಹೋಮ್ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಬಯಸುವ ವೃತ್ತಿಪರರು.
- ಸ್ಪೇಸ್ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವ ಸಣ್ಣ ವ್ಯಾಪಾರಗಳು, ಶಾಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಿಗ್ನೇಜ್.
- ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ PC ಅನುಭವವನ್ನು ಬಯಸುವ ಯಾರೇ ಆಗಲಿ.
ನಮ್ಮ ಹೆಮ್ಮೆ
ಇದು 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟು ಮತ್ತು ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಲ್ಡ್ ಸಮರ್ಥವಾದ ಶಾಖದ ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಬಾಳಿಕೆಗೆ ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ. ದೊಡ್ಡ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅಥವಾ ಆವಶ್ಯಕತೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ!
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ರೀತಿಯನ್ನು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ. Thinvent® Treo Mini PC ನಿಮ್ಮ