Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, DOS, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-i5_12-32-m512-12_7-m-DOS-KM
15 દિવસમાં તૈયાર: 9 units
₹50,600
₹60,700
/ $530
അതിന്റെ വലിപ്പത്തിൽ വിശ്വസിക്കാനാവില്ല, ഇത്രയും ശക്തി!
સ્પષ્ટીકરણો
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.04കി.ഗ്രാം, 2.26കി.ഗ്രാം |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
એસેમ્બલી એનિમેશન
നിങ്ങളുടെ ഡസ്ക്ടോപ്പ് കമ്പ്യൂട്ടറിന് ഒരു സ്മാർട്ട് അപ്ഗ്രേഡ് വേണോ? Thinvent® Treo Mini PC വരൂ, സ്ഥലം ലാഭിക്കൂ!
ഇത് എന്തിന് വേണം
- ഓഫീസ് ജോലികൾ, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, കുട്ടികളുടെ പഠനം എന്നിവയ്ക്ക് ഇഷ്ട്ടമുള്ള സോഫ്റ്റ്വെയറുകൾ സുഗമമായി റൺ ചെയ്യാൻ.
- നിങ്ങളുടെ സ്മാർട്ട് ടിവിയെ ഒരു പവർഹൗസ് കമ്പ്യൂട്ടറാക്കി മാറ്റി മൂവീസ്, ഗെയിമിംഗ്, ബ്രൗസിംഗ് എന്നിവ ആസ്വദിക്കാൻ.
- ഹോം എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് സെന്ററിനോ ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡിനോ പിന്നിൽ ഒളിഞ്ഞിരുന്ന് ശക്തമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ.
- വീടിനോ ഓഫീസിനോ ഒരു ക്ലീൻ, വയറുകളില്ലാത്ത ലുക്ക് നൽകാൻ.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Treo Mini PC
ഇത് 100% ഇന്ത്യയിൽ രൂപകല്പന ചെയ്ത് നിർമിച്ചതാണ്! ഉറപ്പുള്ള അലുമിനിയം ബോഡി ചൂട് കാര്യക്ഷമമായി നിയന്ത്രിക്കുക മാത്രമല്ല, സോളിഡ് മെറ്റൽ ബിൽഡും സുഗമമായ ഫിനിഷും ഒരു പ്രീമിയം ഫീൽ നൽകുന്നു. വലിയ ഓർഡറുകൾക്ക് നിങ്ങളുടെ ആവശ്യത്തിനനുസരിച്ച് കളറും ഡിസൈനും കസ്റ്റൈസ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്.
അടിസ്ഥാന ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടത് പോലെ വിൻഡോസ് അല്ലെങ്ക