Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-i5_12-4-m1024-12_5-X-Thinux-KM
Pronto in 3 giorni: 2 units
Pronto in 15 giorni: 8 units
₹42,000
₹50,400
/ $440
ఏ స్థలంలోనైనా, పూర్తి సామర్థ్యంతో: Thinvent® Treo Mini PC.
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.94kg, 2.16kg |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animazione di Assemblaggio
మీ కొత్త పని స్టేషన్ ఇదే
స్పీడ్ మరియు స్థిరత్వానికి ఒక్కసారి రూపకల్పన చేయబడింది. ఇది కేవలం ఒక కంప్యూటర్ కాదు, మీ పనిని సులభతరం చేసే ఒక స్మార్ట్ సొల్యూషన్.
ఇది మీకు ఎందుకు అవసరం
- ఆఫీసు పనులు, ఎడ్యుకేషన్, లేదా హోమ్ యూటిలిటీ కేంద్రంగా - ఇది అన్నీ సజావుగా నిర్వహిస్తుంది.
- శక్తివంతమైన పనితీరు తో సాఫ్ట్వేర్ డెవలప్మెంట్, డిజిటల్ కంటెంట్ క్రియేషన్ వంటి టాస్క్లు మిన్మాట్లుగా.
- దీన్ని మీ టీవీ వెనుక, డెస్క్ దిగువన కూడా దాచి పెట్టవచ్చు. స్థలం ఖాళీ చేస్తుంది.
- మీ ప్రత్యేక అవసరాలకు అనుగుణంగా రంగు, డిజైన్ మార్పులు చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది.
ప్రత్యేకత ఏంటి
100% భారతదేశంలోనే డిజైన్ మరియు తయారీ. గట్టి అల్యూమినియం బాడీ మెరుపైన బ్లాక్ ఫినిష్తో, వేడిని సమర్థవంతంగా తగ్గిస్తుంది. మెత్తని, మృదువైన పూత తో మెటల్ బిల్డ్ మీకు ప్రీమియం ఫీల్ నిస్తుంది.
మీరు కనెక్ట్ చేసి, పని మొదలు పెట్టండి. బాక్స్ నుండి బలవంతపు పనితీరు వరకు.
Thinvent® Treo Mini PC - మీరు ఎక్కడున్నా, మీ పని మీతో పాటు.