Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ
Артикул: Treo-i5_12l-32-m128-12_7-m-Thinux-0
₹46,300
₹55,600
/ $480
છોટી મશીન, મોટી પરફોર્મન્સ: તમારા બધા કામોની એક જગ્યાએ સોલ્યુશન!
Характеристики
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.52 કિલોગ્રામ, 1.74 કિલોગ્રામ |
એક્સેસરીઝ
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Анимация сборки
શા માટે ખરીદવું?
- ક્યાંય પણ ફીટ થાય તેવું ડીઝાઇન: આપના ડેસ્ક, કાઉન્ટર અથવા દિવાલ પર સરળતાથી માઉન્ટ કરી શકો છો, જગ્યા બચાવો.
- ઝડપી અને વિશ્વસનીય: સરળતાથી બહુવિધ એપ્લિકેશન્સ અને ટૅબ્સ ચલાવો, કોઈ લેગ અથવા હેંગ નહીં.
- ઓફિસ અને શૈક્ષણિક સેટઅપ માટે આદર્શ: ડિજિટલ સાઇનેજ, પોઈન્ટ ઑફ સેલ, કીઓસ્ક, ક્લાસરૂમ્સ અથવા કોલ સેન્ટરમાં સરળ રન.
- રિમોટ કંટ્રોલમાં સરળતા: બ્રાઉઝરથી જ રિમોટલી મેનેજ અને મોનિટર કરો, ટેકનિકલ સ્ટાફની જરૂરિયાત ઘટાડો.
- 'મેડ ઇન ઇન્ડિયા' ગુણવત્તા: ટકાઉ એલ્યુમિનિયમ બોડી સ્મૂધ ફિનિશ અને બેહતર હીટ મેનેજમેન્ટ સાથે, લાંબા સમય સુધી ચાલે.
તમારી જરૂરિયાત મુજબ કસ્ટમાઇઝ કરો
વિશેષ રંગ અને ડીઝાઇન વિકલ્પો મોટા ઓર્ડર માટે ઉપલબ્ધ છે. તમારી બ્રાન્ડ અને સ્પેસને પૂરતો પરફેક્ટ લુક મેળવો!
એક સ્માર્ટ, ટકાઉ અને સર્વ-વ્યાપી કમ્પ્યુટિંગ સોલ્યુશન જે તમારા વ્યવસાયને અગ્રેસર બનાવે.