Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i5_12l-32-m128-12_7-m-U-KM
₹46,900
₹56,300
/ $480
ஒரு சக்திவாய்ந்த கணினி, இப்போது உங்கள் பணிமேடையில்!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04கி.கி, 2.26கி.கி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
असेंब्ली अॅनिमेशन
Thinvent Treo Mini PC: உங்கள் வணிகத்திற்கான சிறந்த துணை.
இதன் சிறப்பம்சங்கள்
- மிகச்சிறிய அளவில் மிகப்பெரிய செயல்திறன்: உங்கள் மேசையில் இடம் பிடிக்காது, ஆனால் எந்த வேலையையும் விரைவாக செய்து முடிக்கும்.
- முழுமையாக இந்தியாவில் வடிவமைப்பு மற்றும் உற்பத்தி: உள்நாட்டு தொழில்நுட்பத்தின் பெருமை.
- உயர்தர அலுமினிய உடல்: வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- இரட்டை இணைய இணைப்பு: வணிக பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான நெட்வொர்க்.
- Ubuntu Linux முறைமை: வைரஸ் பயம் இல்லாமல், பாதுகாப்பாக வேலை செய்யலாம்.
எங்கே பயனுள்ளது?
- அலுவலகங்களில் டெஸ்க்டாப் கணினியாக
- கடைகள் மற்றும் ஹோட்டல்களில் பிலிங் மற்றும் இன்வாய்ஸி அச்சிட
- கல்வி நிறுவனங்களில் டிஜிட்டல் கற்றல்
- தொழிற்சாலைகளில் உற்பத்தி கட்டுப்பாடு
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் மற்றும் மீடியா ப்ளேயர்களாக
ஏன் Thinvent Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்?
சாதாரண கணினிகளை விட குறைந்த இடம், குறைந்த மின்சாரம், ஆனால் அதே செயல்திறன். உங்கள் வணிகத்தின் தேவைக்கு ஏற்ப வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம் (பெரிய ஆர்டர்களுக்கு). உயர்தர கட்டுமானம் நீண்ட கால ஆயுளை உறுதி செய்கிறது.
உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, உங்கள் செலவை குறைக்க - Thinvent Treo Mini PC தான் சரியான தேர்வு!