Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i5-1240P ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-i5_12l-32-m256-12_7-X-W_OS-KM
₹48,100
₹57,700
/ $500
ಅದ್ಭುತ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್, ಸಂಪೂರ್ಣ ‘ಮೇಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ’!
Especificaciones
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1240P |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 32 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04ಕೆಜಿ, 2.26ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
Animación de Ensamblaje
Thinvent Treo Mini PC: ಸ್ಪೇಸ್ ಕಡಿಮೆ, ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಹೆಚ್ಚು!
ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸ್, ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಅಥವಾ ಶಾಲೆಯ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪರಿಹಾರ.
ಕಾಣದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಲವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ
- ಈ ಸಣ್ಣ ಪವರ್ ಹೌಸ್ ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಭಾರಿ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿಶ್ಶಬ್ದವಾಗಿ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
- ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಲ್ಡ್ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಫಿನಿಶ್ ಅದನ್ನು ಸೊಂಪಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುವುದಲ್ಲದೆ, ಉತ್ತಮ ಶೀತಲೀಕರಣವನ್ನು ಖಾತರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ದ್ವಂದ್ವ LAN ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಅವಲಂಬಿತ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.
ನಿಮ್ಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಿ
- VESA ಮೌಂಟ್ನೊಂದಿಗೆ, ಮಾನಿಟರ್ ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಅತ್ಯಲ್ಪ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಬಹುದು.
- ಇದರೊಂದಿಗೆ Thinvent ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್ ಉಚಿತವಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ!
- ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಆರ್ಡರ್ಗಳಿಗೆ, ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದಂತೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ಡಿಸೈನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವೂ ಇದೆ.
ಇಡೀ ಸಿಸ್ಟಂ 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟು ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಮಿತವ್ಯಯಿ, ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತ.
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಲು Thinvent Treo Mini PC ಅನ್ನು ಇಂದೇ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ!