Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-i5_12l-32-m256-12_7-X-W_OS-KM
₹48,100
₹57,700
/ $500
మీ పనిని విజయవంతం చేసే సహాయకుడు: Thinvent Treo Mini PC!
तपशील
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.04కేజీ, 2.26కేజీ |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
असेंब्ली अॅनिमेशन
ఎంతో స్థలం ఆక్రమించని శక్తి మరియు సామర్థ్యం
ఈ చిన్న మ్యాజిక్ బాక్స్ మీ డెస్క్పై చిన్న స్థలంలోనే ఉండిపోతుంది. కానీ దాని పనితీరు చాలా పెద్దది! మీ అవసరాలకు తగినట్లుగా మార్చుకోగలిగే ఈ పరికరం, మీ వ్యాపారాన్ని సులభతరం చేస్తుంది.
మీకు ఎందుకు ఇష్టపడతారో
- మీరు ఎక్కడైనా, ఎలా అయినా పని చేయడానికి అనువుగా ఉంటుంది. దీన్ని వెనుక మోనిటర్కు కూడా అతికించవచ్చు.
- మీకు అవసరమైన కనెక్షన్లు అన్నీ ఉంటాయి. రెండు LAN పోర్టులు ఉండడం వల్ల నెట్వర్క్ పనులు చాలా సులభం.
- పూర్తిగా ఇండియాలోనే డిజైన్ మరియు తయారీ. మనదేదైన నమ్మకం మరియు నాణ్యత.
- మెటల్ బాడీ వేడి తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది, పరికరం సుదీర్ఘకాలం సజావుగా పనిచేస్తుంది.
- మీకు పెద్ద ఆర్డర్ ఉంటే, రంగులు మరియు డిజైన్లను మీ అభిరుచికి తగినట్లుగా మార్చుకోవచ్చు!
సరళమైన, వేగవంతమైన మరియు నమ్మదగిన పని సహచరుడు
బిజీ రోజుల్లో మీకు కావలసినది ఎప్పుడూ సిద్ధంగా ఉండే ఒక స్మార్ట్ పరికరం. Thinvent Treo Mini PC, మీ ప్రతి ఆలోచనను వేగంగా నిజం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది.