Thinvent® Treo Mini PC, Intel® Core™ i5-1240P ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (12 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Treo-i5_12l-32-m256-12_7-m-U-KM
₹48,400
₹58,100
/ $500
ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਚਲਾਉਣ ਦਾ ਸ਼ਕਤੀਘਰ: Thinvent® Treo Mini PC!
Spécifications
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1240P |
| ਕੋਰ | 12 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.26ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ 24.04 LTS |
Animation d'assemblage
ਇਹ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਬਾਕਸ ਹੈ, ਜਿਸ 'ਚ ਕਮਾਲ ਦੀ ਤਾਕਤ ਛੁਪੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਰਫ਼ਤਾਰ ਦੇਣ ਲਈ ਤਿਆਰ, ਇਹ Mini PC ਤੁਹਾਡੇ ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਬਿਨਾਂ ਥਾਂ ਘੇਰੇ ਆਪਣਾ ਜਾਦੂ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਕਿਉਂ ਵਿਲੱਖਣ ਹੈ
- 100% 'ਮੇਡ ਇਨ ਇੰਡੀਆ' ਗਰਵ ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।
- ਪੂਰੀ ਠੋਸ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ, ਜੋ ਗਰਮੀ ਨੂੰ ਛੇਤੀ ਦੂਰ ਕਰਕੇ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।
- ਸਮਰੱਥਾ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲ ਦਾ ਸੰਪੂਰਣ ਮੇਲ, ਜਿਸਦੀ ਚਮਕਦਾਰ ਬਲੈਕ ਫਿਨਿਸ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਆਫਿਸ ਦੇ ਲੁੱਕ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਰੂਪ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।
- ਤੁਹਾਡੀ ਕੰਪਨੀ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼? ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ 'ਚ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਰੰਗ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਤੁਹਾਡੀ ਮਰਜ਼ੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ!
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਹੈ ਜੇਕਰ
- ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਛੋਟਾ, ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰਾ, ਪਰ ਤਾਕਤਵਰ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਿਸਟਮ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।
- ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਚਲਾਉਣਾ, ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ ਕਰਨਾ, ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਬਣਾਉਣਾ ਜਾਂ ਵਪਾਰਕ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚਲਾਉਣਾ ਹੈ।
- ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਘੱਟ ਬਿਜਲੀ ਖਪਤ ਵਾਲਾ ਉਪਕਰਣ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਸਾਲਾਂ ਤਕ ਸਾਥ ਨਿਭਾਏ।