Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, OS ഇല്ലാതെ, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-i5_12l-4-m1024-12_5-X-W_OS-KM
₹41,300
₹49,600
/ $440
തുളച്ചുകയറുന്ന പ്രകാശം, ഇടം കുറഞ്ഞ ശക്തി!
사양
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.94kg, 2.16kg |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
조립 애니메이션
നിങ്ങളുടെ ഔദ്യോഗിക യാത്രയുടെ തികച്ചും അടുത്ത സഹചാരി
ഒരു ചെറിയ ബോക്സിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നത് വലിയ സാധ്യതകളാണ്. സ്മാർട്ട് ക്ലാസ്സുമുറികൾ മുതൽ ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ് കൗണ്ടറുകൾ വരെ, ഹോട്ടൽ റിസപ്ഷനുകൾ മുതൽ ഫാക്ടറിയിലെ ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേകൾ വരെ - ഈ മിനി പിസി നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സിനായി തയ്യാറാണ്. ഇരട്ട ലാൻ പോർട്ടുകൾ സുരക്ഷിതവും വേഗതയുള്ളതുമായ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ ഉറപ്പാക്കുന്നു.
നമ്മുടെ നേട്ടങ്ങൾ
- 100% ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചത്, നമ്മുടെ പ്രതിഭയുടെ സാക്ഷ്യം.
- ഖര അലൂമിനിയം ബോഡി ചൂട് കാര്യക്ഷമമായി പുറന്തള്ളുകയും ദീർഘകാല സുസ്ഥിരത നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു.
- മിനുസമാർന്ന ഫിനിഷ്, എല്ലാ എൻവയോൺമെന്റിലും അതിജീവിക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
- നിങ്ങളുടെ ബ്രാന്റിന് അനുയോജ്യമായ നിറങ്ങളിലും രൂപകൽപ്പനയിലും കസ്റ്റൈസ് ചെയ്യാം (ബൾക്ക് ഓർഡറുകൾക്ക്).
നിങ്ങളുടെ വർക്ക് സ്പേസിന് ഒരു സമർത്ഥമായ, വിശ്വസനീയമായ ഹൃദയം വേണോ? ട്രിയോ മിനി പിസി തയ്യാറാണ്.