Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல்
SKU: Treo-i5_12l-4-m1024-12_7-m-W_OS-0
₹43,700
₹52,400
/ $450
சிறிய அளவிலே, பெரிய செயல்திறன்! Thinvent Treo Mini PC.
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52கி.கி, 1.74கி.கி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
असेंब्ली अॅनिमेशन
ஏன் Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்
- உங்கள் காரியாலயத்திற்கு சுத்தமான, இடம்சேமிக்கும் கணினி தீர்வு இது. சின்னதாக இருந்தாலும், வேலை பெரிது!
- முழுமையாக இந்தியாவிலேயே வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்பட்டது. தரமான கட்டுமானத்துடன்.
- திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்துகிறது, நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் மூலம் நெட்வொர்க் இணைப்பு நம்பகத்தன்மை அதிகம். ஒன்று வேலை செய்யாதபோது இன்னொன்று!
- நீங்கள் பெரிய அளவில் ஆர்டர் செய்தால், உங்களுக்கு பிடித்த நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பில் கூட தயாரிக்கலாம்.
சிறந்த பயன்பாடுகள்
- காரியாலயங்களில் டெஸ்க்டாப் கணினியாக - இடம் குறைவாக எடுக்கும்.
- டிஜிட்டல் சைன் போர்டுகள், கேஷ் ரிஜிஸ்டர்கள் மற்றும் POS கணினிகளுக்கு.
- தொழிற்சாலைகளில் எந்திரங்களை கண்காணிக்கும் கன்ட்ரோல் ரூம்களில்.
- வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங் அல்லது பிரசென்டேஷன்களுக்கு.
- கல்வி நிறுவனங்களில் கணினி லேப்களுக்கு.
Thinvent Treo Mini PC - உறுதியான, 'மேட் இன் இந்தியா' தீர்வு, உங்கள் எல்லா வணிகத் தேவைகளுக்கும்!