Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i5-1335U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 4.6 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 16GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, DOS
SKU: Treo-i5_13-16-m512-12_7-m-DOS-0
Pronto in 3 giorni: 2 units
Pronto in 15 giorni: 2 units
₹44,400
₹53,300
/ $460
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਇਸ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਮਸ਼ੀਨ 'ਤੇ।
Specifiche Tecniche
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ੧੩੩੫ਯੂ |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.6 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.41ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 1.64ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Animazione di Assemblaggio
ਥਿਨਵੈਂਟ ਟ੍ਰੀਓ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ: ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰਤਾ ਦਾ ਸੰਗਮ।
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਵਿਚਾਰ ਨੂੰ ਹਕੀਕਤ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਜਰੀਆ ਹੈ। ਚਾਹੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰ 'ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਯੂਟਿਊਬ 'ਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਆਪਣਾ ਛੋਟਾ ਬਿਜਨਸ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਇਹ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ।
ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ ਟ੍ਰੀਓ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ
- ਇਹਦਾ ਠੋਸ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗਦਾ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਕੰਮ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਠੰਡਾ ਵੀ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।
- ਇਹ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭਾਰਤ 'ਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਅਤੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਸਾਡੀ ਤਕਨੀਕੀ ਤਾਕਤ ਦਾ ਸਬੂਤ ਹੈ।
- ਇਹਦਾ ਛੋਟਾ ਸਾਈਜ਼ ਤੁਹਾਡੀ ਮੇਜ਼ ਦੀ ਥਾਂ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹਨੂੰ ਮੋਨੀਟਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਵੀ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
- ਵਾਈ-ਫਾਈ ਦੀ ਤੇਜ਼ ਸਪੀਡ ਨਾਲ ਬਿਨਾਂ ਤਾਰਾਂ ਦੇ, ਆਜ਼ਾਦੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਹੈ ਜੇਕਰ
- ਤੁਸੀਂ ਘਰ 'ਤੇ ਇੱਕ ਸਾਫ-ਸੁਥਰਾ, ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਤੇਜ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।
- ਤੁਹਾਡਾ ਛੋਟਾ ਦਫ਼ਤਰ ਜਾਂ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥਾਂ ਬਚਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
- ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਦੇਸੀ ਤਕਨੀਕ ਨਾਲ ਜੁ