Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i5_13-16-m512-12_7-m-DOS-KM
Prêt dans 3 jours : 2 units
Prêt dans 15 jours : 2 units
₹44,900
₹53,900
/ $470
உங்கள் மேசை முழுவதும் சக்தியை அடக்கிய சிறிய அதிசயம்!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDi7-1255U processorகோர்™ 5 120U செயலிAero enclosureட்ரியோ i5-1335U 8GB 512GBட்ரியோ i5-1335யு 32ஜிபி 512ஜிபிடிரியோ i5-1335U 16GB 256GBட்ரியோ i5-1335யு 16ஜிபி 1டிபிட்ரியோ i7-1255U 16ஜிபி 512ஜிபிட்ரியோ Core™ 5 120U 16GB 512GBஏரோ i5-1335யு 16ஜிபி 512ஜிபி
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.93கிலோ, 2.15கிலோ |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Animation d'assemblage
உங்கள் வேலையை எளிதாக்கும் நவீன தொழில்நுட்பத் துணை
- வீட்டில், அலுவலகத்தில், கல்வியில் - எங்கே வேண்டுமானாலும் சிறப்பான பணி செயல்திறன்.
- மிகச் சிறிய அளவில் இருந்தும், கடினமான பணிகளையும் சுமூகமாகக் கவனித்துக் கொள்ளும் சக்தி.
- உங்கள் மொனிட்டர் பின்புறத்தில் மறைந்து நின்று, புகையாது, சத்தமில்லாமல் வேலை செய்யும் அறிவார்ந்த வடிவமைப்பு.
- விரைவான இணையம், மென்பொருட்களை இலகுவாக இயக்குதல், அன்றாட தேவைகளுக்கான நம்பகமான துணை.
இது வெறும் கணினி அல்ல, இது 'மேட் இன் இந்தியா' தரம்
100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட இந்த சாதனம், உங்கள் அன்றாட சவால்களுக்கு வலுவான தீர்வு. திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் சீராக செயல்பட உதவுகிறது. மேலும், மிருதுவான மேற்பரப்பு அதை எந்த இடத்திலும் அழகாக வைக்கிறது.
உங்கள் தனிப்பட்ட தேவைகளுக்கு ஏற்றது
நிறுவனங்களுக்கான பெரும்பான்மை ஆர்டர்களுக்கு, நீங்கள் விரும்பும் வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பில் இதை தனிப்பயனாக்கலாம்!
உங்கள் புதிய வேலைத் துணையை இன்றே வரவேற்கவும்.