Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, DOS
SKU: Treo-i5_13-32-m512-12_5-X-DOS-0
جاهز خلال 15 يوماً: 1 units
₹49,900
₹59,900
/ $520
അതിവേഗം, അടുക്കളക്ക് എത്രയും ചെറുത്: Thinvent® Treo Mini PC
المواصفات
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.32കിലോഗ്രാം, 1.54കിലോഗ്രാം |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
رسم متحرك للتجميع
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഒരു ശക്തവും ചെറുതുമായ പരിഹാരം!
ഇത് എന്തിന് അനുയോജ്യമാണ്
- ഓഫീസ് ജോലികൾ, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, വീഡിയോ സ്ട്രീമിംഗ് എന്നിവയ്ക്ക് മികച്ച പ്രകടനം.
- കൗണ്ടറിന് താഴെയോ, മോണിറ്ററിന് പിന്നിലോ ഒതുങ്ങി ഇരിക്കുന്ന ക്ലീൻ സെറ്റപ്പ്.
- ഹോം എന്റർടൈൻമെന്റ് സെന്ററായി ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പം കണക്ട് ചെയ്യാം.
- സ്കൂളുകൾക്കും സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും ആവശ്യമായ എണ്ണം വാങ്ങുന്നവർക്ക് കസ്റ്റം കളറിലും ഡിസൈനിലും ലഭ്യം.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Treo Mini PC വാങ്ങണം
ഇന്ത്യയിൽ 100% ഡിസൈൻ ചെയ്ത് നിർമിച്ചതാണ് ഈ മിനി പിസി. സോളിഡ് അലൂമിനിയം ബിൽഡ് കൂടുതൽ ഉറപ്പും മികച്ച ഹീറ്റ് ഡിസിപ്പേഷനും നൽകുന്നു. സ്മൂത്ത് ഫിനിഷ് ഉള്ള ബ്ലാക്ക് കളർ ബോഡി എല്ലാ സെറ്റപ്പിലും എല്ലായിടത്തും എത്തിച്ചേരാനുള്ള ഇടയാക്കുന്നു. കോമ്പാക്റ്റ് ആയിരുന്നാലും, ദൈനംദിന ടാസ്ക്കുകൾ മികച്ച വേഗതയിൽ നിർവഹിക്കാൻ ഇതിന് ശേഷിയുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ സ്ഥലവും ആവശ്യവും അനുസരിച്ച് ഇത് എങ്ങനെയും ക്രമീകരിക്കാം.
സ്മാർട്ട് ലൈഫിന് ഒരു പവർഹൗസ് സെറ്റപ്പ്!