Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 IoT വാല്യൂ
SKU: Treo-i5_13-4-m1024-12_5-X-11V-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 2 units
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ജോലികൾക്കും ഒരു സ്മാർട്ട്, ശക്തമായ കൂട്ടാളി
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD512GB SSDi7-1255U processorകോർ™ 5 120U പ്രോസസർAero enclosureട്രിയോ i5-1335U 8GB 1TBട്രിയോ i5-1335U 16GB 1TBട്രിയോ i5-1335U 4ജിബി 256ജിബിട്രിയോ i5-1335U 4ജി.ബി. 512ജി.ബി.ട്രിയോ i7-1255U 4ജിബി 1ടിബിട്രിയോ കോർ™ 5 120U 4ജിബി 1ടിബിഏറോ i5-1335U 4ജി.ബി. 1ടിബി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.32കിലോഗ്രാം, 1.54കിലോഗ്രാം |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 ഐഒടി എന്റർപ്രൈസ് എൽടിഎസ്സി 2024 വാല്യൂ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
ചെറുത്, പക്ഷേ പരിപൂർണ്ണം! Thinvent® Treo Mini PC, ഓഫീസ് മുതൽ വീട് വരെയുള്ള നിങ്ങളുടെ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അതിവേഗവും മികച്ച പ്രവർത്തനവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഇത് നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക് സ്പേസ് മാറ്റി നിർത്താതെ, എല്ലാ ടാസ്കുകളും സുഗമമായി നിർവഹിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent® Treo Mini PC തിരഞ്ഞെടുക്കണം
നിങ്ങളുടെ പ്രധാന ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ വേഗത്തിൽ തുറക്കാനും പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനുമുള്ള കഴിവ്.
ദിവസം മുഴുവൻ സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ ആവശ്യമായ ഊർജ്ജം.
വീട്ടിലോ ചെറിയ ഓഫീസിലോ ഐഡിയൽ ആയ ഒരു സ്ഥിരതയുള്ള കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് പരിഹാരം.
കുറഞ്ഞ വൈദ്യുതി ഉപഭോഗം, കുറഞ്ഞ ശബ്ദം.
മോണിറ്ററിന് പിന്നിൽ വെച്ചോ ഡെസ്കിൽ വെച്ചോ എത്രയും മിനുക്കമുള്ള രൂപം.
നിങ്ങളുടെ ലോകം എളുപ്പത്തിൽ നിയന്ത്രിക്കാനുള്ള ചെറിയ യന്ത്രം
- ഓഫീസ് ഡോക്യുമെന്റുകൾ, സ്പ്രെഡ്ഷീറ്റുകൾ, പ്രസന്റേഷനുകൾ എന്നിവ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ.
- വീട്ടിലെ പ്രൊജക്ടർ അല്ലെങ്കിൽ ടിവിയിൽ വീഡിയോകൾ കാണാനോ ലൈറ്റ് ഗെയിമിംഗിനോ.
- ഹോം ഓട്ടോമേഷൻ, ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡ് പോലെയുള്ള സ്പെഷ്യലൈസ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക്.
- സ