Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, Intel® Core™ i5-1335U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 4.6 GHz వరకు, 12 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, ఉబుంటు లినక్స్
SKU: Treo-i5_13-8-m1024-12_7-m-U-0
Pronto in 3 giorni: 2 units
Pronto in 15 giorni: 2 units
అదనపు స్థలం లేదు, అదనపు ఖర్చు లేదు - శక్తివంతమైన డెస్క్టాప్ అనుభవం!
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1335యూ |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.6 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.41కిలోలు, 1.64కిలోలు |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
Animazione di Assemblaggio
నమ్మకంగా, పూర్తిగా భారతదేశంలోనే డిజైన్ చేయబడి, తయారు చేయబడిన ఈ సంగ్రహం కంప్యూటర్ మీ అవసరాలను సమగ్రంగా అర్థం చేసుకుంటుంది. ఇది కేవలం ఒక యంత్రం కాదు, మీ పనిని మార్చే సహచరుడు.
మీరు దీన్ని ఎక్కడైనా ఉంచండి, అది మీ ప్రదర్శనను మొదలు పెడుతుంది
- క్లాస్రూమ్ లేదా ఆఫీసులో హాయిగా VGA మరియు HDMI డిస్ప్లేలతో కనెక్ట్ అవ్వండి.
- ఇంటి సినిమా రూమ్ లేదా డిజిటల్ సైన్బోర్డ్ కోసం శక్తివంతమైన, నిశ్శబ్ద మీడియా సెంటర్గా మారండి.
- మీ పని మేజా కింద దాచి పెట్టండి, స్పేస్ ఆదా చేసుకోండి, కానీ స్పీడ్ ఏమాత్రం కోల్పోకండి.
- ఇష్టమైన డిజైన్ ప్రాజెక్ట్ లేదా ఇంటరాక్టివ్ ఇన్స్టాలేషన్ కోసం ఈ జీప్ సైజు పవర్హౌస్ని ఉపయోగించుకోండి.
మీకు ప్రత్యేకమైన అవసరాలు ఉంటే, మేము మిమ్మల్ని వినడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాము. పెద్ద ఎత్తున ఆర్డర్ చేస్తే, రంగు మరియు డిజైన్ ను మీ ప్రత్యేక అవసరాలకు అనుగుణంగా మార్చుకోవచ్చు!
బరువైన మెటల్ బిల్డ్, సున్నితమైన ఫినిష్ మీ కార్యాలయానికి లేదా ఇంటికి సొగసును జోడిస్తాయి. ఘనమైన అల్యూమినియం బాడీ వేడిని సమర్థవంతంగా నిర్వహించి, మీ పని సజావుగా సాగేలా చూస్తుంది.