Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i5-1335U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, 4.6 GHz ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, DOS, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-i5_13-8-m128-12_5-m-DOS-KM
Listo en 3 días: 2 units
Listo en 15 días: 2 units
ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಗೊಂದಲ ಇಲ್ಲ, ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ವೇಗವಿಲ್ಲ!
Especificaciones
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 13ನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1335ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.84ಕೆಜಿ, 2.06ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Animación de Ensamblaje
ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಪೂರ್ತಿ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಸಣ್ಣ ಅದ್ಭುತ, ಥಿನ್ವೆಂಟ್ ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ.
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ
- ಸ್ಪೇಸ್ ಕಡಿಮೆ, ಪರಿಣಾಮ ಕಾಂತಿ! ಸೂಪರ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಆಗಿ ವರ್ಕ್ ಡೆಸ್ಕ್, ಸ್ಟಡಿ ಟೇಬಲ್, ಅಥವಾ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸೆಟಪ್ನ ಭಾಗವಾಗಬಹುದು.
- ತ್ವರಿತ ಪ್ರಾರಂಭ ಮತ್ತು ನಿರಂತರ ಸುಗಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ. ಎಲ್ಲಾ ದೈನಂದಿನ ಕಾರ್ಯಗಳು, ಆನ್ಲೈನ್ ಕ್ಲಾಸ್, ಆಫೀಸ್ ಕೆಲಸ, ಮನೋರಂಜನೆ – ಎಲ್ಲವೂ ನಿರಾಯಾಸವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.
- ಸುಲಭ ಸಂಯೋಜನೆ! ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್ ಸಹಿತ ಬಂದಿರುವುದರಿಂದ ಬಾಕ್ಸ್ ತೆರೆದು ತಕ್ಷಣವೇ ಕೆಲಸ ಆರಂಭಿಸಿ.
ನಿಮಗಾಗಿ ತಯಾರಾದ ಭಾರತೀಯ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ
ಇದು 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿ ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಗರ್ವದ ಉತ್ಪನ್ನ. ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿಯು ಉತ್ತಮ ಶೀತಲೀಕರಣ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆಗೆ ಖಾತರಿ. ನಿಮ್ಮ ಬಡ್ಜೆಟ್ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಇದು.
ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣ!
ಬೋರ್ಡ್ ರೂಮ್ ನಿಂದ ಹಿಡಿದು ಹೋಂ ಥಿಯೇಟರ್ ವರೆಗೆ, ಇದು ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಪರಿಹಾರ. ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಕಂಪನಿ ಅಥವಾ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ವಿಶೇಷ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮೈಜ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲೂ ಸಾಧ್ಯ!
ಸ್ಪೇಸ್ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಡಿ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಗಿ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ.