Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, Intel® Core™ i5-1335U પ્રોસેસર (10 કોર), 4.6 GHz સુધી, 12 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, DOS
SKU: Treo-i5_13-8-m256-12_7-X-DOS-0
Listo en 3 días: 2 units
Listo en 15 días: 2 units
₹36,900
₹44,300
/ $380
તમારું કામ સરળ, તમારી ક્ષમતાઓ અનલિમિટેડ: Thinvent® Treo Mini PC.
Especificaciones
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ૧૩મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1335U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.6 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.41કિગ્રા, 1.64કિગ્રા |
એક્સેસરીઝ
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
Animación de Ensamblaje
જગ્યાની ટેન્શન દૂર કરો! આ છે એક સંપૂર્ણ કમ્પ્યુટર સિસ્ટમ, જે તમારી ટેબલ નીચે થી ગાયબ થઈ જએ એટલી કોમ્પેક્ટ. તમારા ઓફિસ, શોપ, શાળા અથવા ઘરમાં સહેલાઈથી ફિટ થઈ જાય અને શાંતિથી તમારું કામ કરતું રહે.
ખાસ તમારા માટે
ઝડપ અને વિશ્વસનીયતા
- રોજની ઑફિસની ફાઈલો, એકાઉન્ટ્સ, ઈન્વૉઇસ બનાવવા માટે ભરોસાપાત્ર ઝડપ.
- લાંબા સમય સુધી સતત કામ કરવા માટે ટકાઉ અને ઠંડુ રહે એવી બિલ્ડ ક્વૉલિટી.
ભારતમાં ડિઝાઇન અને નિર્મિત
- 100% ભારતમાં બનેલું, ગર્વ સાથે વાપરો. મજબૂત એલ્યુમિનિયમ બોડી કાળા રંગમાં, જે ગરમી સરળતાથી દૂર કરે અને સિસ્ટમને સ્થિર રાખે.
- સોલિડ મેટલ બિલ્ડ અને સ્મૂથ ફિનિશ તમારા સ્પેસને એલિગન્ટ લુક આપે.
તમારી જરૂરિયાત મુજબ રૂપ
- વિશેષ રીતે મોટા ઓર્ડર માટે, તમારી પસંદના રંગ અને ડિઝાઇનમાં કસ્ટમાઇઝ કરી શકાય છે. તમારી બ્રાન્ડ ઈમેજ સાથે પરફેક્ટ મેળ.
શાંત અને એનર્જી એફિશિયન્ટ
- બધા વાયર એક જગ્યાએ, ગોટાળો ઓછો. ઓછી વીજળી વપરાશ, ઓછો ખર્ચ.
Thinvent® Treo Mini PC: તમારી સ્માર્ટ અને પ્રોફેશનલ પસંદગી, જ્યાં સ્પેસ ઓછી હોય પ