Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, Intel® Core™ i5-1335U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 4.6 GHz వరకు, 12 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-i5_13-8-m256-12_7-X-W_OS-KM
Lieferbar in 3 Tagen: 1 units
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹37,000
₹44,400
/ $390
మీ డెస్క్ను విప్లవాత్మకంగా మార్చండి, ఈ చిన్న పవర్హౌస్తో!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1335యూ |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.6 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.93కిలోగ్రాములు, 2.15కిలోగ్రాములు |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
Montageanimation
Thinvent® Treo మినీ PC: శక్తి మరియు సౌందర్యం కలిపిన సంపూర్ణ పరిష్కారం.
ఎందుకు Thinvent® Treo మినీ PC?
- స్పేస్ సేవ్ చేయండి: చిన్న పరిమాణం, పెద్ద పనితీరు. మీ డెస్క్పై స్థలాన్ని ఆక్రమించదు, కానీ ప్రతి పనిని వేగంగా చేస్తుంది.
- శక్తివంతమైన పనితీరు: ఇంటెల్ కోర్ i5 ప్రాసెసర్తో, సున్నితమైన డాక్యుమెంట్ల నుండి డేటా ఎనాలిసిస్ వరకు అన్ని పనులు సజావుగా నిర్వహించండి.
- మీకు అనుకూలంగా రూపొందించండి: పెద్ద మొత్తంలో ఆర్డర్లకు, మీకు నచ్చిన రంగు మరియు డిజైన్లో కస్టమైజ్ చేయవచ్చు. మీ ఆఫీస్ లేదా ఫ్యాక్టరీ సెటప్కు సరిపోయేలా మార్చుకోండి.
- దీర్ఘకాలిక మద్దతు: 100% భారతదేశంలోనే డిజైన్ మరియు తయారీ. ఘనమైన అల్యూమినియం బిల్డ్ మంచి హీట్ డిసిపేషన్ ఇస్తుంది, మృదువైన ఫినిష్ మరియు మన్నికైన నిర్మాణం ఎక్కువ కాలం సేవ చేస్తాయి.
- సులభ ఇన్స్టాలేషన్: కీబోర్డ్, మౌస్ సెట్ మరియు VESA మౌంట్తో సిద్ధంగా వస్తుంది. మీకు కావలసిన చోట, మీకు కావలసిన విధంగా ఇన్స్టాల్ చేసుకోండి.
సంపూర్ణంగా స్వదేశీంగా రూపొందించబడిన ఈ మినీ PC, మీ వ్యాపారానికి స్మార్ట్ మరియు విశ్వసనీయమైన ఎంపిక. స్థలం, శక్తి మరియు సామర