Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i5_14-16-m128-12_7-X-U-KM
உங்கள் வேகத்திற்கு ஓர் இணையான கம்ப்யூட்டர் அனுபவம்!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.64கிலோகிராம், 1.86கிலோகிராம் |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
Animation d'assemblage
இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட தின்வென்ட் ட்ரியோ மினி பிசி, வெறும் இடத்தில் சக்திவாய்ந்த செயல்திறனைத் தருகிறது.
ஏன் தின்வென்ட் ட்ரியோ?
- வீட்டு அலுவலகம் முதல் கல்வி மையம் வரை, எந்த சூழலிலும் சரளமாக இயங்கும் நம்பகமான துணை.
- உங்கள் மானிட்டர் பின்புறத்தில் மறைந்திருக்கும் கம்பாக்ட் வடிவமைப்பு, உங்கள் மேசையை அழகாகவும் அகலமாகவும் வைத்திருக்கும்.
- சாலிட் அலுமினிய உடல் மற்றும் கருப்பு நிறம் வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் குளிர்ச்சியாகவும், நிலையான பணிப்பாய்வையும் உறுதி செய்கிறது.
- இலவசமான மற்றும் பாதுகாப்பான உபுண்டு லினக்ஸ் இயங்குதளத்துடன் வருகிறது, வைரஸ் கவலையின்றி மனநிறைவோடு பணியாற்றுங்கள்.
- உடன் வரும் தின்வென்ட் விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி செட் உடனடியாகப் பயன்படுத்தத் தயார்.
சிறப்பு சேவை
நிறுவனங்கள் மற்றும் பெரிய தேவைகளுக்கு, உங்கள் விருப்பப்படி வண்ணங்கள் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம்!
எல்லாவற்றையும் விட முக்கியமானது, இது உங்கள் பணியின் வேகத்தைப் புரிந்துகொள்ளும் ஒரு சாதனம். உங்கள் யோசனைகளை வெளிப்படுத்த, தின்வென்ட் ட்ரியோ உங்களுக்காகக் காத்திருக்கிறது.