Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i5_14-16-m512-12_7-m-DOS-KM
நிறுத்தாமல் வேகமாக, புத்திசாலித்தனமாக வேலை செய்யும் சக்தி!
사양
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.64கிலோகிராம், 1.86கிலோகிராம் |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
조립 애니메이션
இது உங்கள் பழைய பெரிய CPU-க்கு ஒரு நவீன, சுத்தமான மாற்று. உங்கள் மேசையின் இடத்தை மிச்சப்படுத்தி, அதிக செயல்திறனைத் தரும் ஒரு சாதனம்.
யாருக்காக
- வீட்டில் இணையத்தில் சுற்றி, படிப்பது, படம் பார்ப்பது, அலுவலக பணிகள் எல்லாம் ஒரே இடத்தில் செய்ய விரும்புவோர்.
- சிறிய கடை, அலுவலகம், ரிசிப்ஷன் பகுதி - எங்கும் பொருத்தமான கம்ப்யூட்டர் தேவைப்படுவோர்.
- கல்வி நிறுவனங்கள், டிஜிட்டல் கற்றல் மையங்கள் - நம்பகமான மற்றும் எளிதாக நிர்வகிக்கக்கூடிய தொழில்நுட்பம் தேவைப்படுவோர்.
- உங்கள் TV-யை ஸ்மார்ட் TV-ஆக மாற்றி, பிலிம்கள், இசை பார்ப்போர்.
ஏன் Thinvent® Treo Mini PC?
இது முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்டது. திடமான அலுமினிய உடல் அழகான கருமை நிறத்தில் உள்ளது, வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தி நீண்ட நேரம் சீராக வேலை செய்ய உதவுகிறது.
மென்மையான மேற்பரப்பு, கனமான தரம். நீங்கள் ஒரு பெரிய அளவிலான தேவை இருந்தால், உங்களுக்காக வண்ணங்களையும் வடிவமைப்பையும் தனிப்பயனாக்கலாம்!
எல்லாம் தயார்
டாஸ் இயக்க முறைமையுடன் வரும் இந்த மினி PC-யுடன், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி செட் இலவசமாக! நீங்கள் விரும்பும் விண்டோஸ் போன்ற இயக்க முறைமையை நிறுவி, சில நிமிடங்களிலேயே பயன்பாட்டைத் தொடங்கலாம்.
உங்கள் வேகத்தைத் தொடரவும், இடத்தை சேமிக்கவும் இந்த சிறிய அதிசயத்தை இன்றே உங்களுடன் சேருங்கள்