Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, DOS
SKU: Treo-i5_14-32-m128-12_7-X-DOS-0
₹52,000
₹62,400
/ $540
స్పేస్ సేవ్, పవర్ ప్యాక్: ఇంటెల్ పవర్తో కూడిన భారతీయ మైనీ PC!
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.12కేజీ, 1.35కేజీ |
ఉపకరణాలు
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Animazione di Assemblaggio
నువ్వు ఎదురుచూస్తున్నది ఇదే: ఒక స్మార్ట్, శక్తివంతమైన కంప్యూటర్, కానీ పెద్ద పెట్టెల ఇబ్బంది లేదు. Thinvent® Treo Mini PC నీ స్థలాన్ని, శక్తిని బాగా వినియోగించుకోవడం నేర్పిస్తుంది.
ఇది ఎవరికోసం?
- హోం ఆఫీస్ లేదా స్టార్టప్ కు పర్ఫెక్ట్ డెస్క్టాప్ గా: స్పేస్ తక్కువ, పని ఎక్కువ.
- డిజిటల్ డిస్ప్లేలు, డిజిటల్ సైనేజ్ కోసం: రెండు HDMI పోర్టులు ఉన్నాయి, సులభంగా కనెక్ట్ అవ్వండి.
- ఎడ్యుకేషనల్ ల్యాబ్లు, గవర్నమెంట్ ప్రాజెక్టులు: దీన్ని ఎక్కడైనా వేలాడదీసి, టీమ్ కోసం పవర్ఫుల్ సొల్యూషన్ గా మార్చుకోండి.
- ఎవరికి అయినా సేకరణలో మొదటి PC: రిలయబుల్, ఎఫిషియెంట్ మరియు త్వరగా పనిచేసే పరికరం.
ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
ఇది 100% డిజైన్ అండ్ మేడ్ ఇన్ ఇండియా! సాలిడ్ అల్యూమినియం బాడీ, నలుపు రంగు ఉష్ణాన్ని సమర్ధవంతంగా వెదజల్లుతుంది. మెటల్ బిల్డ్, స్మూత్ ఫినిష్ కాబట్టి మన్నికైనది మరియు స్టైలిష్గా ఉంటుంది. మీకు పెద్ద సంఖ్యలో కావాలంటే, మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా కలర్లు మరియు డిజైన్ కస్టమైజ్ చేయొచ్చు!
Thinvent® Treo Mini PCతో స్మార్ట్గా ఇంట్లో, ఆఫీసులో లేదా మీ వ్యాపారంలో స్థలాన్ని ఆక్రమించకుండా అత్యాధునిక పన